T

Profile posts Latest activity Postings About

• Umm, sao giống mình thế nhỉ? Hok cả hè, mệt wá, chỉ đc nghỉ có 15 ngày, mà lại còn nắng mưa thất thường nữa chứ @_@, hnọ mình vừa bị 1 phen lội nước để về nhà xong. Hx hx
    èo mình kug thi xog oy nè, kq thi kug ko cao lắm, chắc trug bih mon thap hơn ki 1 nhg van kon dc tren 8 phay, ko den noi bi dat lam, mon chuyen thi tam ổn. zek dug qa' nản nha, cố lên, kon nhiu thu' bon meh fai? đối mặt qa', fai tu tin len zek ah, cug cố nha^^
    My ui, dạo này bạn thế nào rùi? Mình thi xong rùi. Mệt mỏi và chán nản wúa! Hok hành thì vất vả mà kq thì chẳng ra j. Chán ghê!!!
    em cứ quá lời. anh có dám chỉ bảo ai đâu nè, ^_^. Nhìn mấy đứa học mà anh nhớ quá khứ quá T.T
    uhm, rất vui được làm quen với em^_^. em tên gì vậy? đang học cái gì? Ở đâu? ^_^
    huhu bon e dag lam chuyen đề mà, tự biên tự diễn, tự hỏi tự trả lời>.<' bây h tim dc câu hay mà ko biết trả lời...mới nhục chứ...
    Bó tay rùi cucumber ah, toàn câu hay và khó nhỉ. Lúc nào có đáp án post lên để mình có dịp học hỏi nhé.
    Ừ, mình cũng đọc qua rồi nhưng thấy khó quá, để tí nữa xem thêm lần nữa xem sao.
    Ah quên, bạn cứ gọi mình là Zek nhé, quen dc gọi như thế rùi!!
    Bạn j ui. M gọi bạn là gì bây h nhỉ?? Giúp mình cái câu hỏi thí nghiệm Sinh học 10 với!! Thanks bạn nhìu :)
    Uk.... Có thêm 1 người bạn là thêm 1 niềm vui mà. Có gì bạn giúp mình vs nhé, mình tuy hok chuyên Sinh cua ĐHKHTN nhưng mình hok kém Sinh lắm. Giúp mình nhé^^!!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…