ga còi
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chào ga coi, lâu lắm ko gặp bạn. Dạo này bạn thế nào? Hok hành chắc là vẫn tốt? Mình thì chán wúa. Thi cử suốt ngày.
    có sao đâu. chị toàn gọi thế thôi. em tên gì nhỉ? c tên Dung
    Sách này dày hơn 400 trang (407 trang), bìa màu trắng có cái tranh màu tối. Sách có chữ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học to đùng ở phía trên cái tranh. Giá bìa là 58500 đ. Bạn vào hiệu sách to đối diện cửa hàng kem tràng tiền ý. Hồi trước mình mua ở đó, bạn vào thì hỏi người bán sách về quyển sách Sinh học của Phillips_Chilton (tái bản lần 11). Mình cũng làm thế mà. Chỉ sợ hết sách thui chứ ko sợ ko có đâu. Ah mà cho mình hỏi, bạn ở Hà nội à? Có thể cho mình biết bạn học trường nào ko? Coi như làm quen nhé, rất vui khi gặp bạn:mrgreen: Hồi này bạn hok có tốt ko? Chỗ mình hok khủng khiếp wuá. Suốt ngầy kiểm tra, hết 1 tiết lại chất lượng giữa kỳ, rồi thi chưa kể 15'.Cứ thế này chắc mình:eek:mất.
    Ah mình quên mất. Cuốn sách này tên là "Sinh học", tác giả W.D.Phillips_T.J.Chilton, sách này có 2 quyển tập 1 & tập 2. Bìa sách có cái tranh vuông vuông màu tối. Sách khổ A4.
    Ko biết bạn có ở Hà nội ko. Sách này ở Hà nội thì kiếm ở trên mấy hiệu sách ở phố Tràng Tiền. Ko ở Hà nội thì mình chịu:botay:
    Bạn hỏi khó wá. Chắc bạn chưa hiểu tại sao mình lại gọi bạn là bạn. Mình cũng đang học lớp 10 mà. Chỉ có điều là mình đã học xong chương trình Sinh học lớp 10 rùi, bây giờ đang học Sinh 12, chưa học tới Sinh 11. Trường mình lạ vậy đó, học chuyên mà.
    Xin lỗi bạn nhiều nha mình chưa lập nick. ah tiện thể bạn chỉ minh cách lập luôn đi. Chỗ mình học ghê lắm, hồi này dỗi lắm mới có thời gian lên mạng đấy, chẳng biết có giúp gì được bạn không. Mình cũng không học giỏi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lăm. Chỉ tàm tạm, đủ điểm vào chuyên Sinh tổng hợp thui.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…