00792
Reaction score
2

Profile posts Latest activity Postings About

• chào bạn mình mới tham gia diễn đàn ... Mình có thể làm quen cùng bạn được không?
    Có thể cùng bạn chia sẻ kiến thức hiểu biết về môn Sinh Học được không ?
    Cũng có thể nói đó là niềm đam mê nhưng không ham muốn ...
    Cũng bình thường như mọi ngày và như mọi người thôi, cũng có việc gì đó để làm, để phấn đấu và hy vọng Sò ạ.
    Anh học mấy năm rồi mà còn chưa phân tích hết được công thức máu hoàn chỉnh. Em nghĩ em hỏi chung chung như thế thì anh nên trả lời thế nào? Hay em search google đi...
    không sao... chỉ thấy bạn post thread về tình nguyện ở K nên mình nhớ ngày trước cũng từng nghĩ mình thích làm những việc kiểu như thế!
    Hê, nói ra thì dài dòng lắm. Em cứ yên tâm. Đi khám họ sẽ tư vấn tận tình cho e. Xét nghiệm xong cho a biết kết quả.
    xin lỗi chị nhá em năm nay đang học lớp 10, thất lễ quá hihi
    Chào chj, mới sau có 2 hôm nghỉ mà em thì vẫn cứ đang hok thuộc, hok mãi vãn ko vào. Chán ghê.
    vậy 00792 bao nhiêu tuổi vậy để mình còn tiện xưng hô
    sao bạn lại ngạc nhiên khi mình là con gái vậy còn tại sao mình có biệt hiệu là Milo vì hồi bé mình rất béo nên cô mình đặt cho là như vậy
    mình cũng là Dung nhưng hiện đang ở Phú Thọ thôi cứ gọi mình là Milo được rồi
    he he...anh đi chơi với bạn anh mà...nói chung là ngày ngỉ mà không đi chơi thì chán ............................................!!!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…