Mr Zek
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• chuc mung link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhat cua em nha ^^
    Sinh nhật Mr Zek vào đúng dịp hè, tha hồ thời gian để tổ chức chơi bời nhé, nhưng chắc ngày xưa lúc mới link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 Mr Zek phụ huynh phải chịu nóng nực vất vả lắm đấy. Chúc Mr Zek học càng ngày càng giỏi để bù lại cho những vất vả của phụ huynh nhé!
    chị k định thi đh nhóc ạ. cực lắm. em chị vừa mới mất, chi đau lòng quá
    Chia tay lớp mình thật sự rất buồn không biết đến bao giờ mới gặp lại tụi nó nữa, lớp mình chỉ có 23 đứa thui nhưng tụi nó rất là gắn bó nhất là trong giây phút chia tay này mình lại cảm thấy như có một khoảng trống rất lớn trong lòng, không biết nỗi buồn này sẽ còn kéo dài bao lâu nữa.hiz. Cảm ơn lời chúc của Zek nha mình cũng chúc Zek năm sau đạt dc nhiều thành tựu hơn năm nay( nhơ lấy nhiều nhiều giải học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi về nghen), cũng mong rằng Zek sẽ gặp lại thật nhiều bạn bè từng học năm lớp 9 chung với Zek để có thể vơi đi đôi chút nỗi buồn xa bạn bè thầy cô, ráng tẩn hưởng mùa hè tuyệt vời này đi. Chúc Zek có một mùa hè vui vẻ... hjhjjhhj....
    Hôm qua trường mình tổng kết chia tay khối 12, tụi bạn nó khóc quá trời lun. Mà công nhận bùn thiệt tự nhiên chia tay lớp , thầy cô, bạn bè gắn bó 3 năm trời có chút hụt hẫng. Mà hình như năm nay Zek lên 11 phải hok, cố lên nha hjhjhj
    Hj lâu rùi mình không lên cấp này Zek học thế nào. Trường của Zek đã tổng kết chưa nhỉ, trường mình tổng kết rùi buồn quá .....
    ah mà zek ơi bạn có tham gia vào diễn đàn toán học.net ko vậy??
    bọn mình thi học kì xong từ tuần trước rồi, thứ bảy tuần sau trường mình bế giảng đồng thời chia tay các anh chị lớp 12 luôn , trường bạn thì sao?
    mình học trường Công Nghiệp Việt Trì , mình học kém link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lắm nên có gì bạn chỉ bảo mình nhé :).
    Mình thi HK xong rùi, hok hành thì vất vả mà kq thì chẳng ra gì. Hix hix. Lớp mình đang hok cũng có mấy bạn ở Phú Thọ đấy. Chắc bạn hok chuyên Hùng Vương?
    bạn học chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 dưới ĐHKHTN thế có quen ai chuyên lí ở đó không vậy?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…