Lờicủagió
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chắc em là bản sao của chị đấy ạ :D
    Nhưng mà còn lâu mới sánh kịp, hix, cứ phải gọi là phong cách của gió, chị thay đổi avar như gió làm em...chóng cả mặt :))
    Chị ko phải dân chuyên mà vẫn trả lời được mấy câu ''hóc'' đấy thoy ạ, hihi :)nhannho:)
    Hãy giải thích tại sao trong quá trình link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tinh thì kích thước của tinh bào I tăng ít so với kích thước của tinh nguyên bào còn trong quá trình link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trứng thì kích thước của noãn bào I tăng nhiều hơn so với kích thước của noãn nguyên bào.
    p/s: em thấy chị thay avarta xoành xoạch....??? :D
    Em dùng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học TB và link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học của Philip, nhưng chẳng quyển nào nói đến cả. Chị dùng những loại sách nào thế ạ?
    Chị ơi trong sách nó viết là vận chuyển chủ động :))
    Mà chị có tài liệu nào nói về cái này không ạ? :D
    Xin lỗi bạn mấy hôm trước do ức chế vì mấy chuyện linh tinh vậy nên...
    Chúc thành công!
    Ừ, em. Lo vụ ăn nói k đã đủ mệt. C lại đang đi học tay nghề y tá nữa
    uh, có chị ở bên em nà. :) Chị cũng cô đơn. Em chị vừa mới mất sau khi chị gọi điện xuống nhà bé thì bé mất. Chị k thi đh, quyết định chọn nghề điều dưỡng ở quê nhà, sau 2 năm rùi chị mới quyết định đi em ạ. theo trường
    I can't forget my sister!! Forever! Cancer! Why cancer took my young sister?
    gió ơi mấy câu ở chữ kí của bạn bạn lấy ở đâu vậy?
    bạn có thể giải thích vì sao lại lấy tên là lời của gió được ko
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…