Ho Huu Tho
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Làm sao có tiền thay tủy? Làm sao có máu cho con bé bây giờ chứ?
    E cám ơn anh ạh, e sẽ nỗ lực hơn trong học tập để bù đắp lại công nuôi dạy của bmẹ, nhưng đc tới đâu thì e ko biết trước đc, cứ cố gắng thui anh ạh^^
    Anh Thọ ui, anh giúp em cái bài Hộp sọ người vs ạh. Thanks anh nhìu.
    Mình đã đọc qua mấy câu hỏi bạn post lên rồi, nhưng tiếc là ngoài khả năng của mình. Hy vọng mấy cao thủ trên diễn đàn sẽ giúp được bạn. Bạn chịu khó đợi nhé.
    ở một số vấn đề về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học đấy ạ
    Ho Huu Tho giúp em là đề link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 này với
    Chắc là chỉ bị giãn dây chằng thôi, hạn chế vận động vùng cổ tay đó là được. Sau một thời gian sẽ tốt hơn thôi. Không cần phải lo lắng quá đâu.
    dào, k dám đâu. Tự lái tự do hơn chứ. Bị đứt dây chằng ở cổ tay! Bây h đau nhức quá trời mà k biết làm sao. Ông bs đầu khám chuẩn đoán lung tung, cho uống thuốc bậy, k chịu cho bó bột liền nên thành ra đứt, k sao nối lại đc. Quá đau mà
    uh, tốt cả. Nhưng hnay t vừa đi khám. Tay t bị đứt dây chằng. bs nói t sẽ k bao giờ lành đc nữa nên việc lái xe... phải giảm. Mà t thì phai đi lại nhiều. huhuhu
    anh Thọ giúp em với :))
    hiện thì em đang tìm hiểu về việc thiết kế mồi cho phản ứng PCR nhưng mà em gặp một số vấn đề mà em không hỉu đc.
    mà anh Thọ có làm bên pháp y không ?
    Nếu được cảm ơn anh nhiều nha ^^
    Theo mình biết thì đó là một loại môi trường nuôi cấy tế bào động vật, nhưng mình không chắc là có đúng trong trường hợp của bạn không. Bạn copy được cả đoạn văn thì dễ hơn cho mình hiểu chính xác.
    bạn ơi, mình học khoa Hoá, mình đang làm seminar về bệnh Tiểu Đường, trong bài báo của mình có chất DMEM, cho mình hỏi đó là chất gì và có tác dụng ra sao? Mình định đăng câu hỏi lên nhưng ko biết làm thế nào hết.
    Thanks.
    uh. nếu có gì bực cứ nói nha, đừng có giữ. Cố gắng làm tốt mọi việc nhá:D
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…