huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• HAPPY BIRTHDAY TO HUYỀN MY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hương bảo hôm nay link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật em. không biết có phải không nhưng:

Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật em nhé. Chúc em luôn hạnh phúc, thành công!!!!!

Cố gắng lên, học tốt nhé, năm nay phải thắng lợi to lớn trong kì thi thành phố này đấy nhá.
    Uhm. Anh đã trở lại bình thường ròi.

Anh giải quyết mọi chuyện xong hết rồi. Bây giờ thì là lao vào làm việc cho tương lai. hii
    cái đó là quá khứ , em cũng nghĩ nên trân trọng , nhưng việc em nghĩ anh nên làm nhất lúc này là phải hướng đến tương lai . Anh hãy lấy những phút giây ấy làm động lực để cố gắng .Đó mới là điều quan trọng anh ạh
    Em biết không? Để có được hạnh phúc là rất khó, nhưng để giữ được hạnh phúc thì còn khó gấp 10.

Mấy hôm trước anh hạnh phúc lắm, nhưng bây giờ thì hết sạch hạnh phúc rồi.

Vậy nên trân trọng những điều mà mình cảm thấy hạnh phúc. Trân trọng những phút giây ấy, khi nó qua đi thì ko bao giờ quay trở lại.

Anh đã có 1 ngày như thế, và bây giờ anh thấy cần trân trọng từng phút giây của ngày hôm đó.
    vâng ạh , em thì lúc nào cúng lắm chuyện rồi , trên trời duới biển , ối chuyện, nhưng chắc chẳng bao giờ sánh được với anh đâu. hihi
    Anh Thản dứt áo ra đi thật sao, hay là thấy em Hương ko vào thế là cũng nghỉ lun
    Chúc em My thi vòng 2 đạt điểm cao. Lần này có lẽ là bài của anh sẽ dưới 2 điểm.

Hic. Mình học ngu nên thi được 2 là may mắn rồi. Xong thì không vương vấn đội tuyển nữa.

Change it.
    Kinh thêit, giờ mới thấy ổ của hai anh em nhà My- Thản, kinh quá, hẹn hò nhau chỗ nè mà không biết trò chuyện rôm rả quá.
    Mà My ơi cái anh MU của em chị thấy thích em nhiều quá đó, nhưng không đúng đắn tẹo nào. bài j cũng thấy cám ơn em, em nhìn list thanks của em đi, chơi 5 con. Chị tưởng em phát biểu hay giúp đỡ ai đang tính đc lên mặt vì có cô em gái tốt và giỏi, ai ngờ toàn cám ơn không đâu..........iu em thì nên biết cách chứ nhỉ, mà thôi mỗi người một kiểu, không dám bàn thêm
    Chăm chỉ học lên em nhá. Đừng lười học, Ngu như anh là ko có nhiều tiền tiêu đâu.

Hi. Anh Hoàng Ngọc Hạnh năm nay đang cày giải nhất QG kìa. Trong nó mà phát sợ. Ngày nào cũng ôm quyển link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365. Anh thì chịu.
    khiếp , hỏi em đây chẳng hỏi đi hỏi em Hương , thấy em nào xinh là mắt sáng lên ko àh. Em í bảo vẫn tốt và nhớ anh lắm .Gớm, có cần em làm cầu nối ko, em là chị dâu nó nè , kiểu này anh em mình đổi cách xưng hô đi là vừa. Thản em..........
    My giỏi đó. Cố gắng đi thi Qg nha em. Anh đành chấp nhận thương đau năm sau đi học nông nghiệp đây. Hu hu. mà cho anh hỏi thăm tình hình học tập của em Hương good chứ ?
    Eo. Sao lắm người link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 cùng tháng mình thế. Ước tính đến bây giờ là hơn 10.
    thế ạh, thế mà anh giỏi nhỉ ,biết mặt em mà ko thèm chào em lấy1 câu nào.Thế là ko đựoc nha, anh lớn phải làm gương cho em bé chứ . Em cũng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tháng 10 anh ạh 28/10 . forum mình chắc toàn người có tài......
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…