Mr Zek
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• vâng...a ơi cho e hỏi thêm: E thấy các bạn bảo rằng thi lại phải nộp 600 nghìn 1 môn, có đúng ko ạ???? e lười học wa!!! khéo phải thi lại mấy môn mất.
    hj...em nhầm...anh ơi cho e hỏi: làm tn để có niềm say mê vs link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học.E học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 toàn buồn ngủ và nghe giảng thì cảm thấy nhàm chán thoai!!!:cry:
    anh học lớp 11a2 link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trường THPT chuyên KHTN đúng ko ạ???
    Em mặc kệ tụi nó, mình học cho mình mà ^^. Anh chưa thấy chuyện đó tại vì như em biết đấy, khi một học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giành được giải quốc gia thì sẽ phải cố gắng nhiều hơn để thi đại học, bởi nếu không đậu thì mọi người sẽ nghĩ sao, đúng không? ^^ Em tính thi đại học nghànhh gì? ^^
    Ý anh là em ôn theo chủ đề ấy em. Mỗi ngày học ít thôi, học nhiều đuối lắm. Sinh lí động vật nên gắn liền với thực tiễn hiện tượng (vd: bệnh vàng da, bệnh tiêu hóa, tuần hoàn,...) thì sẽ dễ nhớ hơn chứ em học hết từ cấu trúc tới chức năng thì... xỉu là cái chắc. Cũng không cần học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhiều quá, đôi khi học các môn khác lại bổ trợ cho link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 rất nhiều. Anh thấy chương trình của mình bất hợp lí lắm, các em chưa học về carbonhidrat mà lớp 10 đã học phần các nguyên tố hóa học và các đại phân tử thì làm sao mà hiểu hết được. Anh nói nhiều quá em nhỉ ^^
    Anh thi quốc gia và có giải từ năm lớp 11 lận em. Em đừng tạo áp lực cho mình, cứ chia nhỏ ra mà "đánh", lên kế hoạch cho tới tận ngày thi luôn nha em. ^^
    zek ơi dao na học hành thế nào ùi, fai? đi học chưa? Ui chao bọn mình học suốt thui, huhu nghỉ hè co' 10 ngày ne\(_ _ ")haizzzzzzzz lại lười nữa chứ.Lâu k lên diễn đàn nên ti' nữa quên mk~.,~.Haizzzzzz tội lỗi qa'>.<'
    Anh lại thấy đề đại học năm nay dễ hơn năm ngoái đó em, em nghĩ thế nào?
    ừ, cám ơn em. Chị fai đi học hỏi tiếp đây. k chắc thi rớt
    chị đang đi học y tá. Tập chích thuốc, lấy máu nhưng chưa thành công em a
    Chị đang cố đây em ạ nhưng bây giờ mất phương hướng thật rồi. Chị cảm thấy mệt mỏi, chị muốn yên tĩnh, muốn lẩn tránh tất cả...
    Cảm giác lúc này của chị thật mông lung. Có vẻ như mất phương hướng
    uh, có chị ở bên em nà. :) Chị cũng cô đơn. Em chị vừa mới mất sau khi chị gọi điện xuống nhà bé thì bé mất.
    Hi. Mình link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ngày 2/5 qua lâu rùi zek ak nhưng cũng cảm ơn Zek nha hj.
    Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật Zek nha. Tới bữa nay mới biết hj...
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…