Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• Trông Lan cô nương lúc nào cũng như nhà bác học ấy nhể.

Học vừa thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Ko là chết đấyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.
    thử thách quan trọng nhất với tớ là trong lúc này. Nếu tớ vượt qua thì thành công, còn ko vượt qua thì thất bại.

Thế thôi. Tớ post lại ảnh rồi.
    Thì cũng chẳng có vấn đề gì cả. Chỉ là mấy chuyện hiểu lầm thôi mà. Hết hiểu lầm rồi.

Đầu óc tớ bây giờ trở lại trạng thái ban đầu rồi, Tớ đa giải quyết xong hết mọi việc, đâu vào đấy. và bây giờ thì chỉ là học hành thôi.

Có rất nhiều người rất muốn tớ phải làm ngành Y, ngay cả những người mới tiếp xúc tớ vài lần đã có cảm tình và bảo tớ phải học Y.

Hình như mình có duyên với nhiều thứ thật. Và mình đang dẹp tất cả để theo đuổi mục tiêu: Làm 1 bác sĩ, 1 kĩ thuật viên CNTT, 1 nhiếp ảnh gia, 1 nhà quản lí, ...

Hii. Nhiều tham vọng quá, nên ko được để cái gì chi phối. giai đoạn này mà có vấn đề thì chết đấy. hii.

http://www.vietvoice.net/music/song_details.php?lang=Vietnamese&ID=4840
    Ai tình củm. vớ vỉn vừa thôi. Chẳng qua đang bị ốm nặng nên đau đầu 1 tẹo. Đêm hôm qua tôi phải thức suốt đêm, ko được ngủ nên đầu óc hơi nặng nặng thôi.
    Mệt lắm, tớ cứ thế nào ấy. Lúc thì yêu đời, lúc thì chán đời.

Ngày hôm qua yêu đời, ngày hôm nay lại chán như con gián.

Nhưng vẫn luôn vươn lên, vì sau này sẽ là 1 bs tim mạch. Ok
    ôi ông bạn của tôi ơi, làm sao thí hả, khổ thân quá, tâm trạng quá, thương quá, có j nói tớ nghe xem nào, nếu có thể giúp bạn ổn hơn
    Cậu biết không? Để có được hạnh phúc là rất khó, nhưng để giữ được hạnh phúc thì còn khó gấp 10.

Mấy hôm trước tớ hạnh phúc lắm, nhưng bây giờ thì hết sạch hạnh phúc rồi.

vậy nên trân trọng những điều mà mình cảm thấy hạnh phúc. Trân trọng những phút giây ấy, khi nó qua đi thì ko bao giờ quay trở lại.

Tớ đã có 1 ngày như thế, và bây giờ tớ thấy cần trân trọng từng phút giây.
    cám ơn em. em vẫn gọi chị Duyên Anh là được rồi. Trên diễn đàn mọi người là bạn bè với nhau cả thôi.
    Oái chị lan mà cũng sợ người khác đập cơ áh , buồn cười quá đi mất thôi , chân tay loằng ngoằng thế kia thì sợ jì đứa nào cơ chứ nhỉ . Mà bà chị thế nào để cái anh ở HV kêu đanh đá thế , con gái thì phải thuỳ mị nết na một tí chứ, như em nè......^^
    Thằng này lắm chuyện nhỉ My nhỉ, vừa kêu chị phải mua kem cho con bạn gái nó xơi, bi giờ lại bảo chả có mống nào. Yêu quá hóa rồ rùi.
    Mà bạn chuyên HV đó có bạn gái rồi, mình đi để nó đập mình chít à, toàn xui dại người khác
    Ai điên. Điên gì. Hết điên rồi.

Quay lại trạng thái bình thường rồi. Vớ vỉn

À quên, Chúc cậu 20/10 đi chơi cùng bạn trai vui vẻ nhá. Hình như cậu chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 Hùng Vương muốn mời cậu đi chơi đấy.
    uh, khổ thân bác thản thật mà hình như hôm nay được nghỉ đi chơi với bạn gái hay sao í mà bỏ học cả giáo sư nha.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…