Ho Huu Tho
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Nhờ Thọ add lại yahoo của mình nhé, hi vọng đôi khi có dịp trao đổi: thachthao2013@yahoo.com.
    Chào anh! em là chuotbeo đây đừng sợ nha 1 em ko tham ăn đâu ! hj hj! chúc anh năm mới vui vẻ!kết bạn với em nha!
    À, mình nói về bài trên diễn đàn, hình như có một lần bác Cao Xuân Hiếu có nêu vấn đề bàn bạc về SNP. Mình search không thấy đâu cả. Cũng có thể tối về mình lập topic nhờ mọi người giúp.
    Hi Thọ, mình không tìm được bài về SNP hình như bác Hiếu hỏi thì phải, cậu xem thử giúp được k?
    Anh có thể giải thích hộ em nghĩa của mấy từ này được không ạ:
    diplococus + steptococus
    tetracocus + sacrinacocus
    staphylococus + micrococus
    Ở bên đó có lạnh không anh? Tết này anh có về Việt Nam không? Chúc anh học tập và làm việc tốt!
    Thân!
    Dạ cũng lâu rồi em không vào diễn đàn... Học hành nhiều cũng khá nhọc.
    Chúc anh vui!
    Anh học hành thế nào? vẫn khẻo chứ ạ?
    Dạo này em học nhiều, nhọc ghê...
    Chúc vui!
    E chào a ạ. Lâu lắm ko gặp a, chắc a vẫn khoẻ? A ơi, cứu e với, e ko tìm đc hình ảnh nào của cấu tạo khoang của mũi bằng tiếng việt cả. Anh giúp e đc ko? Mai e phải thuyết trình roài, hix hix
    Lâu rồi không gặp anh dạo này anh khỏe không?
    Bên đó vẫn tốt chứ ạ
    em chào anh! anh ơi, cho em hỏi chút nha. anh có biết ôn thi tiếng anh, lí link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 và xác suất thống kê trong thi cao học thì tìm tài liệu nha thế nào không? sách tham khảo ý ạ. em không đi ôn được, nên không rõ lắm. nếu anh biết, chia sẻ với nha anh. hi! thanks so much!
    Chào anh giờ chỗ anh chậm hơn giờ Việt Nam 4h vậy phải chúc anh buổi sáng tốt lành....
    Một ngày làm việc hiệu quả...
    Chúc thành công!
    Sò k thi đh mà. Sò đi học y tá rồi nhưng sò k thể cầm nổi cây kim để chích g ta
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…