00792
Reaction score
2

Profile posts Latest activity Postings About

• Dạ em tốt học vẫn ổn ạ. Em đang cố gắng học kì này được học bổng, công việc tình nguyện của chị có tốt không ạ.
    YM: HoangTuanAnh_HTA
    Có thời gian thì alo nói chuyện ạ... Ở đây không có internet nên em cũng ít onl.
    Hì, tại dạo này em bận học wa', không onl đc, bây giờ mới nhắn tin lại cho chị được. À, chị học khối nào vậy? Em thích khối B nhưng.... mỗi tội đang ôn đội tuyển hsg Văn mới tức, hjz hjz. Em học lớp 9, chị học lớp mấy rồi.?
    Chào chị! Chị thế nào có khỏe không, lâu rồi em không vô diễn đàn... Chúc vui!
    Chị! :)
    Em là mem mới của forum mình nên cũng chưa biết nhiều. Chị giúp đỡ em nha! Em rất muốn làm quen với chị. Chị cũng cùng có tình yêu với Sinh không vậy? :) :x
    ^^.chị chăm tìm tài liệu thật, nếu thấy có tài liệu nào hay chị gửi cho e vs naz.^^.
    mail của e là lananh_vy_vp@yahoo.com.vn
    ^^
    chị ơi cho em xin nick chat đc ko? vì em thấy mấy lời giải của chị rất hay nên muốn add để tiện thỉnh thoảng hỏi mấy bài tập :)
    Chào chị! Lâu rồi ko gặp, chị thế nào? Học nhiều quá nhọc... 1 tuần nay học quân sự đen như nhà cháy rồi. Hix!
    Dạ! Em đi học rồi nhưng cũng một thời gian không được dùng máy. Vẫn thích môn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học nên thi thoảng vẫn vô xem xét chút thôi ạ.
    Chúc vui!
    Lâu rồi không gặp chị, chị thế nào có khỏe không?
    Em đi học rồi, tinh thận rất thoải mái.
    Chúc thành công!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…