canh cut nd k16a

Profile posts Latest activity Postings About

• Chị văn được 7.6, về nhà cũng bị kêu "sao mà học văn ngu vậy hả?". hjx. Ở lớp chị phẩy văn đc như vậy đã là siêu nhân lắm òi mà vẫn cứ kêu. Văn là môn kém nhất truyền đời của chị
    Thế ko học chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thật à em? thế sao em toàn hỏi chị mấy câu hóc thế?
    câu hỏi hôm trước em nhắn vào nick của chị em gửi lại được không, để chị tìm tại liệu, mà dạo này nghèo, hết cả tiền mua sách!
    add nick mới của chị này: hankijoo_sone_s9 :mrgreen:
    E có thể send cho a cái đề cương ôn tập học kỳ của e được không? A thấy câu hỏi đó cũng hay ghê.
    Hi, a nhầm mất, thoi phân bào hình thành từ pha G2, vì vậy nên phải tác động vào giai đoạn này mới đúng.:D
    Được nghỉ mấy ngày, không học chính, không học thêm, không học ca cũng chẳng đt, thoải mái quá đi mất :dance::cuchuoi::yeah::oops:
    Anh không biết về mấy cái tính toán của tụi em đâu, anh chỉ học về biomaker thôi. Hi
    Chị học thêm ít lắm e ah. Một tuần 5 buổi. Nếu học cả đội tuyển thì 7 buổi. Chủ yếu là học ở nhà. Khi nào cảm thấy có hứng thì học. Học thêm nhiều vào đầu đc mấy chỉ tổ chết mệt.
    Không, a học lớp bt thôi. E học gì mà nghiên cứu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 kĩ thế !
    Hjx. Làm gì đã đc trả modem đâu. Toàn onl điện thoại thôi.
    Còn lâu chị mới đi Tuyên Quang. Chắc phải đến tháng 3.
    Hôm nay vừa nộp 1 củ để xuống HN. Hjx. Lại vừa biết tin 1 ngày học 3 ca, k đc đi chơi lung tung nữa. Chắc chỉ đc ra BigC chơi thôi.
    Mo là cái gì? Money ah? CRAZO k fải chữ viết tắt đâu. Nó chả có ý nghĩa j đâu :d. Một lần chị viết lên bàn chữ này thấy hay hay nên lấy nó làm nick thôi.
    Thank u.
    Hjhj. Chị cũng chả buồn lắm. Chị học Casio cũng kém lắm.
    Dù sao cũng thank vì đã quan tâm. Hjhj
    p.s: nhớ type là CRAZO nhé ;)
    E chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ak !
    Có kết quả casio rồi. Chị đứng thứ 3 thôi e ạ! Buồn quá
    Sao gọi tớ là chị :D. Hi, đoán mò ak, tớ XY mà. Tớ học đại học công nghệ. You ?
    Tớ không học về cái đó. TỚ học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học nano.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…