canh cut nd k16a

Profile posts Latest activity Postings About

• =)),hay.đc cái chị chạy đc mấy m là mết bở hơi tai ròi:whistle:, cái môn chạy là ko ưa cho lém.:p.lúc nào cho chị mấy cái ảnh cánh cụt ngộ ngộ nhaz;)
    :)), hô hô, chắc e chạy phải ngộ nghĩnh lém nhỉ?:x
    giá chị đc thấy e thế nào nhỉ?hihi
    ^^ !!! sợ thiệt ^^ mọc nhiều tóc đó là anh vít chơi thui mà ^^ anh hổng có hói đâu nha!!!
    Em cũng vậy nha! Chúc em một năm 2011 trần đầy hạnh phúc,ý nghĩa và gặt hái nhiều thành công.
    ;)), cô bé ăn nói khéo nhỉ?;)), thế sao e lại thích cánh cụt?;))
    nhìn ava e trông cũng ngộ nghĩnh phết:D
    Hi, thanks e nha! :)
    mà e chúc nghe xa vời quá, a chỉ mong thi đậu là mừng rồi!
    Chị thấy em cũng lông bông giống y chị ngày xưa, lượn chỗ nào cũng thấy dấu tích của em hết! Đúng là tuổi trẻ tài cao, thật vui vì gặp được bạn sao tính cách của mình cách đây 1 năm!
    Câu khẩu hiệu của chị là "ăn chơi không sợ mưa rơi":mrgreen:
    Sao mà xưng hô kì vậy nè, mình mới có 18 tuổi thôi mà.
    Mình là một người yêu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thôi.
    Học đại học bùn quá lang thang các diễn đàn kiếm lại niềm vui link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học thôi mà.
    thông cảm tại mình chỉ tranh thủ lên mạng, rồi thấy các bạn yêu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tranh thủ làm quen nên quên giới thiệu mất. Mình xin tự giới thiệu:
    Mình tên là: Nguyễn Trí Hòa (Nam)
    Sinh ngày: 21/12/1992
    Là cựu học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trường chuyên Quang Trung, Bình Phước.
    Là một người yêu và đam mê link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học.
    Hiên tại là Sinh viên khoa dược và giữ chức Khối trưởng Dược 2010.
    Vậy chắc là được rồi ha. Nếu cần thông tin gì thêm thì cứ tự nhiên ha,
    hì, thế ak, uk chị thích mòe thật, e phát hiện ra lúc nào thế?;;)
    năm mới chúc cánh cụt ngày càng xinh đẹp, học giỏi naz;)
    Happy new year !!! Chúc em 1 năm mới thật tuyệt vời ^^ . Đạt được nhiều ước mơ trong cuộc sống .
    Thanks U kưng nha! Chúc kưng ngày càng học giỏi! đỗ đội tuyển mà mình mong mún :-*
    Rồi, khi nào chị có tiền mua sách chị sẽ trả lời câu hỏi của em. còn bây giờ, chị đi đổi avatar đây!:mrgreen:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…