lananh_vy_vp
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chẳng hỉu sao mỗi lần em kiểm tra chạy trong giờ thể dục thì ai nấy đều bò lăn ra cười, kể cả thầy giáo. Còn chơi cầu lông thì phải thận trọng tối đa để tránh gây tai nạn cho mình và đồng đội lẫn người xem đứng quá gần sân :divien:
    Hì, chị có xem mấy chương trình TG động vật về chim cánh cụt ko ạ?:nhannho:
    Cánh cụt vừa là con vật em thik, vừa là biệt danh mọi người đặt cho, vì em chạy nom như...chim canh cụt :D
    Cảm ơn chị nha, năm nay là năm mèo, đúng thú kưng của chị, chúc chị thành công thành công đại thành công ha, và ngày càng xinh, càng dễ thương như mèo nữa :D
    Chuyên Quang Trung thì có gì đâu em. Tại Bình Phước nên học chuyên Quang Trung thôi à, cũng không có gì to tác lắm.
    À mà cho anh hỏi chút ít về em lun đi, sao mà biết chuyên Quang Trung hay zạ?
    nick yahoo: NgTriHoa2112
    Happy new year !!! Chúc lan anh thực hiện được nhiều hoài bão trong năm mới 2011 nha !!!
    Chúc c hoàn thành tốt kì thi QG sắp tới ^^
    A thấy e có nhìu câu hỏi rất hay và lạ, e kiếm ở đâu hay vậy? Nếu có tài liệu thì send cho a dc hk?
    :botay: uh, cũng hơi mệt em a. Nói chung là bận lắm. Tìm tài liệu nhiều
    Thì nếu được em cứ gửi tin off cho anh, thỉnh thoảng anh cũng onl để check nha!
    Hì, tại a cũng bận lắm, đang học 12 mà.
    Thường thì sáng chủ nhật a mới mở ym. :)
    Tại sao lại khó đó em. :botay: chị mún hỏi em sao lại cảm thấy khó dv thầy cô
    cũng k vất vả đâu:botay:chủ động học & hỏi thêm thầy cô thì sẽ giúp e tự tin & vững nghề hơn đó.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…