Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• @Huyền My: Anh mong rằng mọi chuyện nó cũng sẽ ổn, không thì die

Chúc bạn Ngọc cũng sắp ổn nhé

À Nè. Sao dạo này cô nương ít online thế, hôm nào online báo cho tui biết đi, cái My nó vô vòng 2 rồi.
    ui dời, ông Thản nè nói cái vụ này không bít bao nhiêu lần, lên thì lên không lên cũng chẳng sao miễn là làm hữu ích cho mớ kiến thức của mình. Tất cả là do mình. UHm, tùy từng người, tùy từng cách làm mỗi người, dù sao cũng chúc bạn học tốt thành công. Hi vọng sang năm đc gặp bạn tại HN và được nở nụ cười chiến thắng. Goodluck for u!
    hờ , thế bây giờ em cho phép chen chân vào đó , 1 chân truớc nhé, chân kia để xem thế nào đã........................uhm
    chị vào hồ sơ của em, chỉ thấy có mỗi em với Thản nói chuệyn., lạ hoắc, ghê thiệt, tâm sự dài mà pà chị nè không bít mà chen chân, hoho
    Sorry Thanh Loan nha, hichic, tại chị Loan không khai báo tên tuổi nên em không bít xưng gì, mà chị lại xưng em, hihi, nice to meet u!
    Uhm, nếu em muốn hỏi riêng chị, chị sẵn lòng thôi, nhưng thiết nghĩ để em được lợi nhiều hơn thì có gì thắc mắc thì post lên topic, mọi người giỏi hơn chị sẽ giúp em nhiều hơn em ạ, hihi, thế nào cũng được, tùy em. Cám ơn em đã tin tưởng chị ha! ^^
    em vừa tham gia vào diễn đàn nhưng mà em vẫn còn mù tịt về mấy cái khoản vi tính này lắm.em muốn hỏi một số câu có dc ko ạ
    Lâu ngày cũng không onl diễn đàn dịch vụ nảy kinh quá!
    @Trâm Anh: chị ui, nhất định roài chị ạ, chị sẽ có hai lựa chọn là đi măm chè hoặc piza, hii, em nghĩ chị thích chè hơn. Thí là người thứ 3000 vào hồ sơ của em là chị roài đó, hhihi, mỗi chị em mình bít chị nhở,hihi. Khi nào chị về nước, chị em mình gặp nhau đi chén thôi, hhi
    chị vào là để ăn chè của em đó nha, lâu ngày chị không vào đây rồi thấy đổi khác nhiều quá.
    uhm nghe nói ở Hà Nội, Hà Đông gì đó nước ngấp tới cổ, bắt cá bơi thuyền trong tp được luôn phải hông, hihi, khổ nhỉ, ở nhà đi kẻo đi học chết đuối đó
    Ai mỉa mai gì đâu, thì thấy giống thế mà.

hic, trình độ tớ chỉ bằng 1 phần 10 cậu thôi.

Dạo này lũ lụt, chơi suốt chứ học hành cái gì, đang chết đói đây nè.
    Sao lai nói tớ thí hả Thản, hichic, bác học dề, mỉa một vừa hai phải thui nhá, tui bít ông khủng lém, sợ lém nha
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…