Nguyễn Trần Nhật Anh

Profile posts Latest activity Postings About

• biết tin ai đây ta:-?, hum nay mùng 2, hy vọng Anh k nói dối;))
    dù sao cũng tên Anh, gọi thế chắc k sao;))
    @canhcut:chị 17 tuổi ùi:whistle:
    Nhật Anh xấu xa, Nhật Anh đáng ghét:twisted:
    @ Lan Anh: Ai bảo chị "chỉ kém" NA 1 tuổi, chị kém những 19-16=3 t kia kìa (đúng ko nhỉ? đợi tí, cánh cụt lấy cái máy tính kiểm tra lại :grin:) Đừng có tin NA, kẻo anh í cho chị hóc xương cá tháng 4 đấy
    @ Nhật Anh::dapchet: đập chít anh,đáng ghét!:bithuong:
    :(( huhu, bắt đền anh đấy,hok chơi vs anh nữa :(:)cry:
    Anh mà đến Bắc Cực thì em sẽ bảo Mumble đá anh bay về Việt Nam ngay lập tức, dám ăn thịt đồng loại của cánh cụt:twisted: Ác độc:twisted:Chim cánh cụt chết hàng loạt ở Nam Cực & Brazil ùi, anh còn mún ăn thịt chúng nữa :ah:
    :D, em k, chừ thấy ava giống ảnh cá nhân e quá, chắc bạn đó cũng thích mèo:whistle:
    chừ hum nào phải làm quen mới đc:p
    Ở nhà: cánh cụt
    Đi học: cánh cụt
    Onl: cánh cụt
    nên em quên mất tên em òi, anh cứ gọi là cánh cụt đi nhé ^^ {thậm chí khi lên bảng, thỉnh thoảng thấy cô cũng gọi "pé cánh cụt". Pí mật vs anh naz, ko được kể vs ai đấy: hồi cánh cụt mới vào lớp 1,bài kiểm tra thì em cũng điền:cánh cụt :whistle: }
    Hai anh chị phá nhau vui quá ^^ Mà anh cẩn thận nhé, kẻo chị gió cho anh Móm thật đấy, chị ý giữ lời lắm, đã hứa là làm đấy ạ, hihi:dance:
    Hix, em lại nhầm, tại forum chẳng cho biết ai là XX, ai là XY nên em cứ nhầm suốt :mrgreen:
    Cánh cụt link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 năm 95, ^^, mà sao anh với chị gió ...nhiệt tình thế :whistle:
    Tình hình này em sẽ gọi cho anh Ki Joo thật đấy chị ạ, chị Móm là cái chắc!!!!!!!!!!!!!!
    Em cũng chào chị. Chị sóc óc em quá đáng vừa vừa thôi ko có em hốt chị ra ngoài thùng rác đó! à quên, em bảo Ki Joo đấm cho chị Móm luôn đấy:mrgreen:
    :o em vẫn bt. Học ngành Y. Em vẫn đi ở UB nhưng ít hơn do qua bận việc học & cũng có 1 số chuyện rối reng xảy ra! Anh đang ở đâu? Ra sao?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…