Nguyễn Trần Duy Anh

Profile posts Latest activity Postings About

• Không phải cãi lộn đâu ạ, mặc dù có hơi quá đà nhưng mọi người chỉ đùa với nhau thôi, không bao giờ chạn đến ngưỡng cãi lộn đâu ạ :D. Có lẽ sau này những trò đùa nghịch như thế nên dừng đúng lúc và đúng thời điểm. Bây h em vẫn đang còn áy náy...:cry: Tất cả là tại em :cry:
    Thế này phải không ạ: Nhật Anh người Lùn Tịt hay làm những chuyện Linh Tinh, Láo Toét chỉ giỏi Lừa Tình, vậy nên chẳng cần phải Lưu Tâm làm gì cho Lộn Tiết
    P/S: notes: tiết= máu, lộn tiết = lộn máu= rất tức giận { hix,em tra từ điển Tiếng Việt mỏi cả tay mí thêm được 1 từ LT (lộn tiết) :botay:}. Nhưng mà...NA bảo...trong lĩnh vực LT thì...huynh í chỉ là... học việc, còn anh mí là...bậc thầy :mrgreen:
    lại ghé qua thăm mày mà không thấy đâu...................................nhắn lại cho tao ngay khi có thể,,,
    Bạn Thân!
    Cám ơn ông nha, ông đừng đi Hòa Bình nữa, đi Cần Thơ chơi đi, Phú sẽ tình nguyện làm hướng dẫn cho, hoho ^^ (mặc dù mù tịt về Cần Thơ, hhehe)
    giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ nha ^^
    Phú nhập học Đại học ngàh CÔng nghệ Sinh học òy, ông dạo này vẫn ổn chứ? ^^
    Đóng cửa đi tu, hẹn ngày tái ngộ, Chúc mọi người có một năm học mới thật tốt... thành công rực rỡ, nhớ chúc cho tớ điều tương tự... he he... 29/10 có thể tái ngộ sớm...
    Vậy là khỏe rồi ah? Nhưng a cũng chưa biết nhiều về e đó. Kể a nghe đi
    ua? bua~ gio` ko gap Nhat Anh lun? Hoi? pe Gio thu? :d. Hoi` nay~ ong goi ma` tui ko co tra? loi` duoc xin loi~ nha'
    ua` bua~ gio` tui ve` que nen dau onl duoc, 3,4 ngay` nua~ tui moi ve` lan. Ong o? ben do da~ hoc hanh` j chua?
    oh truong` tui lay diem? ko cao dau, tui dau. 2 khoi lun roi`
    Tui ko on thi nen duoc diem? j cung~ duoc roi` ko co j ma` bun` ^^!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…