Nguyễn Hoàng Bảo Kim

Profile posts Latest activity Postings About

• :ah::ah::ah::ah::ah::ah::lol::lol::lol::lol::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho:
    Em bái tỉ T sátđất về lời nói trên,:botay::hihi:
    @K: Ui khổ cho tỉ quá, tỉ đau lém không, mất nhiều máu quá, ơ thế Ka Đ đâu tỉ T nhở, em thấy tỉ nói có ai đó sang cái dòng máu ngưng lun, ồ thần dược, người trần hay xiên vậy:???: Tỉ K hum nào cho em mượn nhé, đề phòng lúc đau úm:thom: Chắc người đó phải khủng lém tỉ T nhở:o
    Còn về chuyện học hành em đang mắc tẹo đây nè các tỉ ui, em muốn học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 y mới đầu thấy mọi người bảo nó ở bên khoa Sinh học cơ mà, tự dưng hum nọ search mạng lại thấy nó lù lù bên CNSH, thí mới chết. Trong đó link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 y ở chỗ nào vậy mấy tỉ, khoảng mấy điểm ạ, sắp sốt roài:akay:
    Vết thương của chị Kim dài tới mấy chục micromet, sâu tới cả trăm nanomet, mất sơ sơ 0.0000001 lit máu , đau còn hơn bị con kiến sơ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 cắn, tưởng chừng ko qua khỏi. May thay một ai đó (not me) đã tới và cú sống chị ta
    Tóm lại đây là tâm bệnh, hehehe
    à,quên kể cho em Lan nghe,hôm trước chị K bị thương ở tay,mất nhìu máu lắm.
    Đến bữa nay vẫn chưa khỏi hẳn nữa,tội nghịp chưa.
    Thế là anh Đại với chị Tâm rủ nhau qua thăm chị đó,hi`hi`... Thấy tốt chưa.
    Tỉ T kích đểu tỉ K ghê thiệt, mà tỉ K nói chuyện KHTN với Y, em chả hiểu gì cả, hay mình dạo nè hâm hâm, chậm hiểu nhở. Em sẽ cố gắng giật một vé vào KHTN, các tỉ ủng hộ em nha
    thế á tỉ Tâm ui, may mà tỉ nhắc giùm tụi em mà may em cũng chụp đc món hời nè. Tỉ K xem thế nào chứ nhỉ, em lên tiếng giùm Ka Đại nè, mấy đứa ngoài nè nữa, hihi, sang năm em vào đó thi đó hai tỉ à. Em sẽ sang bên KHTN, hai tỉ thấy sao
    @K: em đăng kí càng nhiều thứ măm đc càng tốt, đợt em lên ĐÀ Lạt, ở đó có nhiều Xương Rồng lắm, tặng em một cây nhé, Xương rồng nấm ý tỉ à, iihi, càng nhiều càng tốt, hoho:mrgreen:
    Chị Kim sắp về quê, mấy em mau chóng đăng kí quà đi chứ. Quê chị Kim có nhiều thứ ngon bổ rẻ, có tác dụng làm đẹp da, chống ung thư. ( Chị Kim hào phóng lắm, thích gì cứ nói chỉ tặng liền, hihihi)
    @Lan:huuuu,thiệp e gửi chị hông nhận được,bùn wa'.
    Để chỗ cho chị Trang nhìu thế à,thế mà Tr chẳng vào nói gì cả nhỉ.hii
    @Thản:um,chị sẽ nhớ tặng quà cho e,khi nào gặp chị đưa nhee :mrgreen:
    hihi chị K ơi, link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tháng 10 toàn đại gia cả, tiến sĩ nhiều giáo sư nhiều mà nhặt rác cũng lắm,,,,,,,ehehe. Em định vào hồ sơ của chị chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật chị nhưng gửi thiệp roài thì thui, hehee để chỗ cho người ý chị Tâm nhể
    25/10 tỉ à. Nhớ tặng quà cho em nhá. Ngày link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 của em quá đẹp đúng ko
    chùi uii,hông ai vào đây chúc mình j hết nên phải thế thui.mà T nói thế làm K ngại bi giờ.
    um...K sẽ cố để chỉ được bằng T thui,nhưng mà hông bít là được hông nữa :mrgreen: hi`hi`
    Hình như trên shvn có nhìu mem link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tháng 10 thì phải ha?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…