Dương Văn Cường

Profile posts Latest activity Postings About

• anh cường ơi nhìn anh trên cao dăng nông lâm thật xí trai dấy hiiiiii
    anh có muốn dạy ở đó nữa hok?heeeeeeeeeeee
    Chào bạn, mình là thành viên BQT của diễn đàn Olympia Việt Nam. Khi nào bạn rảnh có thể add nick yahoo của mình để nói chuyện trực tiếp được không? (Ym: yan_rain) Hiện tại diễn đàn bên mình đang cần tuyển thêm nhân sự giúp đỡ cho box Sinh học phát triển, hi vọng rằng có thể tìm kiếm được sự giúp đỡ từ diễn đàn của các bạn :) Chúc một ngày vui nhé!
    Kính gửi các anh chị em,
    Hiện nay Viện Nghiên cứu Hải sản Hải Phòng đang cần tuyển một cán bộ nghiên cứu, chuyên ngành vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật của Đại học Khoa học tự nhiên HN, đạt loại khá. Ưu tiên nam giới.
    Hồ sơ xin việc gồm: Sơ yếu lý lịch, bảng điểm, văn bằng, giấy khám sức khỏe, 2 ảnh 4x6, chứng chỉ tin học, tiếng anh...
    Địa chỉ nhận hồ sơ: Phòng Nghiên cứu Sau thu hoạch, VIện Nghiên cứu Hải sản, 224 Lê Lai, Ngô QUyền, Hải Phòng (gặp chị Hiền, điện thoại: 0912990243)
    Thời hạn nộp hồ sơ: trước ngày 20/12/2008
    xin loi, cho minh hoi lam cach nao de danh tieng viet co dau. Minh da thu tat ca cac fan Vietkey ben duoi roi ma van khong danh duoc dau. Ah, may vi tinh cua minh ko co vietkey software.
    Anh don'tcry ơi, em thấy trên topic có vài tấm ảnh của mấy thành viên đó, anh cho lên chạy cùng dòng đi, nếu không để cái topic " Ảnh thành viên SHVN" phí quá
    anh Cường về rùi à, hichic, sao ảnh lại trên diễn đàn nhỉ, mà sao có mỗi ảnh của anh với Phan Anh, toàn người xí chai cả.......hehee
    trời ông anh lên Thạc sĩ rồi à! Khủng quá,............ 2/9 anh bận j không, chủ trì cho bọn em một hôm chơi đi, để lấy sức và tinh thần khởi động trước thời chiến..........
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…