lananh_vy_vp
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• thi con thi thố gi nữa đâu, chả hok có gi để phấn đấu nữa a :(
    sao lại khổ, chị đi vs m, hôm nào em cũng được ăn trứng do chị đẻ :whistle: cả cà chua nữa =))
    :-* :buonchuyen: :-* đi nớ
    em ăn cá, chị ăn ...xương cá ... sợ gì ko nuôi được chị :whistle::dance:
    nhật kí của cánh cụt và mèo miu:
    sáng sáng ta lục lọi thùng rác, trưa trưa ta tìm cống thoát nước, tối tối ta tìm gầm cầu ... cuộc đơi thật là...:D
    À ờ! Chị hok hay lên nữa. tạm thời hok còn gì để phấn đấu nữa :| chán
    hĩ.Lan Anh, em muốn chị giải thế nào. Hay là em thử chị thế.
    Nhưng anh chưa bít trúng hay trượt. Nếu bít trúng thì sẽ đặt là : " Đại học khoa học tự nhiên - Đại học quốc gia hà nội ( sắp thui :hihi: )
    Miệng với chả lưỡi, hồi nhỏ ba mẹ cho ăn kẹo kéo nhiều lắm đúng kg ??:chui:
    chả có đâu ạ telomerase của vịt làm việc cật lực nên giờ trông vẫn như trẻ sơ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 :cuchuoi:
    hic mái già nhà mình chăm chỉ quá nghiên cứu blog của mấy thằng cha bác sĩ làm gì thế k biết :cuchuoi:
    Theo a đọc thì nó khác hoàn toàn về cấu trúc cũng như tên gọi. Vitamin B8 là Inotisol còn B7 là biotin. Trước đây có rất nhiều hợp chất đc liệt vào vitamin B (B1=>B22), nhưng sau này chúng kg đc gọi là vitamin nữa như trường hợp B8. Nó kg đc coi là vitamin bởi vì nó kg thực sự cần thiết (ý là kg cần bổ sung thêm = thực phẩm) vì cơ thể tự tổng hợp đc nó.
    Nói chung thằng cha BS kia sai toét rồi e ạ ^^
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…