00792
Reaction score
2

Profile posts Latest activity Postings About

• chị ơi,sao lại xóa bài của em ạ.cảm ơn thì có gì là sai đâu ạ.có gì thì chị giải thích giùm em với
    Hi, tại vì tôi vẫn chưa biết tên bạn nữa? Hình như bạn là con gái (trước kia tôi cứ tưởng bạn là trai) hihi
    Hi mod,
    Thường thì tôi làm thí nghiệm bên lab và chạy qua chạy lại office khoảng 10 phút mỗi lần để kiểm tra email thôi.

ĐK
    Mac ke no cug dc dung trong ngon ngu chat.......the chi hoc van co bao h co giao cho chi Viet tu*khong* thanh tu *ko* chua
    Hi mod,

Bạn đánh giá tôi cao quá đấy, tôi còn lâu mới bén mảng tới được cổng trường của Oxford hihi. Bên Lab của tôi có một vài chương trình với họ trong đó có việc trao đổi học giả để chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trong nghiên cứu về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thái học (Ecology). À mà xin lỗi bạn tôi còn chưa biết tên bạn nữa nên cũng chẳng biết xưng hô thế nào cho phải phép? Vài lần tranh luận với bạn trên diễn đàn bạn cũng đừng để bụng nhé, tôi hầu như không có thù oán với ai ngoài đời bao giờ đâu nhưng về chuyên môn thì hơi nóng và thẳng tính nên cũng làm mất lòng nhiều người hihi.

ĐK
    Chị vẫn vào forum đểu nhỉ? Khá lâu rồi em không vào đây, chị thế nào? vẫn tốt chứ ạ?
    À không có gì,em tưởng chị trích dẫn danh ngôn của ông nào đó thì nghe lạ quá nên hỏi vậy thôi.
    OK, my bad, I'm sorry! thought you're funny girl! it's just not my luck anyway!
    Btw, Have a nice day!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…