thanhphu
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• vậy em sẽ tìm hiểu thêm nhưng là một học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chuyên em cũng có ước mơ thi hsg, anh co lời khuyên nào cho em về sách cần học để thi không
    Dạ k sao đâu ạ.Em cũng mới tìm ra câu trả lời rồi.Hỏi anh cho chắc chắn.hi.Em cảm ơn anh nhiều. :)
    đúng là campbell chỉ mang tính đại cương tham khảo anh có tài liệu nào không em biết được cuốn the cell nhưng không biết nó thế nào có thể học được ở tuổi của em ko, hi vọng anh trả lời giúp(y)
    ùh lâu lâu mới lướt qua diễn đàn xíu. tình hình thì học hành cũng tàng tàng, sức khỏe thì chưa chết :))
    Ah,anh Phu oi, vi sao trong he link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thai, khi chuyen tu bac dinh duong cao lien ke nang luong lai mat di toi 90%
    Trong chan nuoi nguoi ta thuong nuoi nhung nhom link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vat thuoc bac dinh duong nao la co loi ve mat nang luong.giai thich va cho vd.
    em dang hoc 12.anh chi em cach ghi nho li thuyet di.em nho nhanh ma quen cung nhanh khong kem.hic.ah,anh chi em cach viet co dau voi.em mo mai ma khong ra.
    anh chi gium em hoc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 voi.em cu hoc truoc quen sau thoi ah.hoc di hoc lai mat thoi gian ma met kinh khung.co le uoc mo lam bs da khoa cua bo me danh gac lai thoi.hic.toi loi qua.
    hic, dạ cũng bình thường a ạ:-SS
    đề nhìn có vẻ dễ nhưng viết toàn thiếu ý ko à:-S
    a cứ ngâm cứu từ từ nha:D
    dạ, lâu ni SGK e đọc qua loa, bài đọc bài ko, em chủ yếu học trong mấy sách chuyên đề + tài liệu thầy đưa + vở đt. Kiểu ni em phải học kĩ SGK 1 lần nữa ;(
    A ơi, hình như a có rất nhiều kinh nghiệm trong thi hsg QG :)
    E năm ni lp 12 rồi, rất tiếc là năm ngoái e k có cơ hội thi, năm ni vào Đt rồi e vẫn còn bỡ ngỡ lắm :(
    A có kinh nghiệm thi Qg thế nào, a chia sẻ cho e với (y)
    nhưng anh ơi, em mới chỉ tải đc đề vòng 2 năm 2006, 2009 thôi anh ạ :(
    khi nào rảnh, anh giúp em đề vòng 2 các năm 2007, 2008, 2010 với ạ. Em cám ơn anh nhiều!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…