quang
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Ui ui, chuyen nho anh a. Hat gi chu Quan ho em nhiet tinh luon, chi so nhoc nha anh hat hay hon thi em mat nghe, hehee. Ma anh Quang co vo co con chua, khong bit noi tieng Vit ah, chac chi bit moi tieng Nhat va Anh. gioir ghe ha, minh day no hat no chac day minh ngoai ngu khong chung:eek:
    Ừ merci trước nha, bé nhà anh hổng bít nói tiếng Vịt, về tì nhờ các chị dạy nha. Chị Lan nhớ dạy bé hát quan họ hộ anh nha.
    h0h0. hehe, hihiiiiiiiii. Thầy ngộ quá, hcihci thầy bao giờ về VN, nhớ bảo em, thầy có vợ con rồi thì dẫn về luôn, em rủ nhóc đi măm kem nha............h0h0
    Cha mẹ ơi, tưởng trong nam chỉ cần có biên chế và kiếm dự án làm là sống thoải mái để tập trung nghiên cứu, vẫn lại phải cầy quốc bên ngoài thì chả khác gì ngoài bắc Hùng ơi, thôi anh về Hà Nội cho gần bố mẹ. Việt Nam iêu dấu quê hương chúng tôi, chỗ nào cùng như nhau nhẩy. Add nick anh chưa?
    He, nếu anh chịu khó có một chân biên chế với làm bên ngoài nữa thì có trình độ như anh hẻm có thíu tiền đâu anh ui! Chừng đó anh em đi nhậu là ok rồi hỉ
    Trời, phiêu bạt mà vẫn no đủ (vì có no đủ mới có thể yêu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học đến thế chứ), chỉ cho mình cách phiêu bạt của Hùng để học cái đê. Tưởng trong KHTN ở SG dễ sống hơn chứ cũng đói thì chán nhỉ. Nick yahoo của anh là quangnguyenhn luc nào cũng online chat chit nhé.
    Trong tphcm thì nhiều lắm, hồi đó em làm ở KHTN nhưng giờ thì cũng đang phiêu bạt. Anh học xong PhD ở Nhật thì thiếu gì chỗ làm trùi, a thử liên lạc với Viện Khoa học nông nghiệp miền Nam chỗ thầy Bửu hay qua trường tự nhiên em đi cho nó lành. Chỉ tội hơi nghèo thôi à. Nick yahoo anh là gì vậy? có gì đàn em còn nhờ vả. he he
    Hùng thân, thì giờ sắp về VN rồi nên có time ngồi buôn chuyện mà. Trước học ĐH ngoài Hà Nội nửa ở VN nửa France. Đang tính về xin việc trong sài gòn vì thích nghe tiếng nói của con gái SG nè, có thể giới thiệu việc cho mình được không Hùng?
    Thay ah, em cung bit cai luan li do nen moi manh mieng ma noi ra su ngo ngan cua minh do chu. Em dau co so sai, so thi da khong lieu chet.........hehee
    Em Lan iêu quí, học thì đừng sợ sai, đừng sợ nói khác ý các thầy cô (lại xui trẻ em làm điều phi đạo lí rồi). Phải nói ra mới biết mình ngu đến đâu mà học.
    đấy nhé, thầy xui trẻ con phạm huý nhé, em không làm gì đâu. Mà cái bài đó em trả lời bừa lên ý mà, sai thì thầy bảo đi. Bạn Đạt phát biểu rùi đấy
    anh đi dạy thế không gọi bằng thầy thì là gì, chả nhẽ học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 gọi thầy bằng anh. Mà em cũng đang học phổ thông thôi, gọi bằng anh bằng thầy nhé., như thầy Bến ý, cũng hơn em 7 tuổi nhưng mà là thầy giáo nên gọi bằng thầy luôn, hehe.
    Em pót trong này sợ làm loãng topic thì no đòn, hihi
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…