Nguyen Phu Toan
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Đã lâu rồi không thấy anh onl, anh làm việc tốt chứ. Sắp tết rùi anh chuẩn bị đến đâu rùi
    Cho em mượn cái chữ kí của anh, bao giờ anh onl em trả hêh, không đc tính công nhé:hihi:
    vâng, công việc của anh chắc vất vả lắm. em cũng bình thường thui, có rất nhiều người nói em lạnh lùng khó tính đấy anh ạ! nhưng em vẫn muốn cám ơn anh về nhiều điều
    anh Toàn dạo nè không có lên à, anh biết không khi em đọc lại bài em thấy mọi người ở SHVN thiệt là nhiệt tình và tình cảm. không ai coi thường những ước mơ, suy nghĩ dù cho nó là trẻ con ( từ con nít mới có được người lớn mà). em có tham gia một số forum khác nhưng họ nói em đừng có mơ mộng này nọ, hãy biết nhìn lại bản thân mình, trước khi muốn mơ mộng hãy bừng tỉnh cái đã. em rất buồn và thất vọng. nhưng không sao có nhà mình-SHVN luôn ở bên là em ok rùi
    hì hì, em thấy hơi lạ. sao anh Toàn giúp đỡ em nhiều vậy. em cám ơn nhiều lắm. sao anh không post mục " about me" của anh để em và mọi người cùng biết quý danh tính. rất vui khi được làm quen với anh
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…