Jason Mraz
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Sinh em lo dược. Chắc hơn 8 điểm. Nhưng mà dù em học không giỏi nhưng em lại nuôi mộng vào lớp tài năng mới khổ. Thôi cứ lo vào được trường rồi tính sau vậy> Cảm ơn anh đã tl em nha>:D
    Không có gì đâu ạ. Em chỉ hỏi thôi. Mong anh bỏ qua nếu có gì không phải. Có thể nói là em muốn tin rằng việc thi vào trường không phải là quá khó. Có thể nói là như vậy.
    Tớ định thi mà hì hì thấy bảo học quốc gia năm đầu toàn tiếng anh sợ lắm nhưng sợ mới thích :D
    tiêm Canxi á, nóng là đúng rùi. Canxi lúc đó tác dụng với nước tạo thành Ca(OH)2, quá trình đó tạo ra nhiệt lượng, với liều lượng rất ít thì nhiệt cũng chỉ làm nóng người thôi. Em đã thấy người ta đổi đá vôi ( CaO ) vào nc để tạo Ca(OH)2 chưa, nhiệt lượng tỏa ra nếu em cho 1 miếng thịt vào đó, thì chưa đến 1 phút nó đã chín rùi.
    ui ui, khổ thân a quá đi;))
    a ui, tại sao khi tiêm Ca vào tĩnh mạch thì người nóng ran lên?
    dạo này trên forum post ít bài hay quá :cry: rõ chán. Mấy hum có bài hay để làm thì bị hỏng nick ko vào đc :cry:
    ồ, ra là vậy:D, nick giống nhau quá:mrgreen:
    e cũng ko nhân ra:p, e tưởng ko đc đặt tên tk giống nhau :-??
    Ơ. Em thấy giống mà nhỉ :sad:
    Mà Anh làm mất pass giống chị Gió ak. :botay:
    hic hic. Sao lại đc dùng tên nick giống nhau ạ
    À. Linh thay mặt mọi người chào anh! :p
    Chào mọi người, do nick kia bị hỏng, ko bít sửa thế nào để viết bài và trả lời bài đc nên mình đành lập tạm nick mới vậy :mrgreen:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…