Pretender
Reaction score
1

Profile posts Latest activity Postings About

• À em vừa lướt qua hồ sơ của anh H hihic
    @ chị Hiền: anh H khiêm tốn đấy chị ạ, nhìn anh ý em tưởng phải có 2-3 nhóc roài cơ. tại cái lần bác Admin Cướng phởn up nhìu ảnh quá, đợt đó diễn đàn mình vui khoản ảnh thành viên. hihi bi giờ các bác ý tắt hết. Hi vọng hè lại mở mấy khoản vui vui cho em quậy cái hihi^^
    @ anh Hiếu: lâu lắm không thấy bác onl, hay là onl mà không gặp, em ép nic anh mà chả thấy anh lên bao giờ. Vợ con thế nào anh, hihi, hỏi thăm sức khoẻ bác nhé
    Chúc cả hai anh chị Giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ, ấm áp nhé
    em xin lỗi chị Hiền nhé. em còn kém cỏi lắm nên chưa biết cách hỏi nào cho dễ hỉu và cụ thể. chị đừng trách em nhé. mong chị chỉ bảo nhiều.
    nhưng em cũng muốn trình bày với chị một vài điều vì chị là người đi trước mà, mong chị thiệt tình giúp đỡ. chị Hiền à, trong tương lai em muốn nghiên cứu sâu về Máu ( huyết học truyền máu) theo chị thì có con đường nào đến với nó hay nhứt không chị.
    em xin lỗi, nếu câu hỏi nè vẫn lủng củng thì chị bỏ quá cho em nhé. em chẳng dám hỏi ai cả, em có quen mấy anh học cao nhưng em thấy con gái nói với nhau vài điều dễ hơn. rất mong chị giúp đỡ, cám ơn chị nhiều nhiều
    chị đây rùi, chị ơi sao lắm người đi du học bên Đức thế nhỉ. Sinh học ở đó phát triển lắm hả chị
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…