viet nam xanh
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• nháy sang máy anh số đi. Ak chiều t7 tuần này trg anh có giới thiệu chuyên ngành đó, em rảnh thì đi xem :lol:
    ak mình cho số đt của mình nhé, có gì mai kia gần thi chắc bạn sẽ ko onl nhiều, lúc đó liên lạc bằng điện thoại cho dễ, có gì mình giúp, vì chắc cũng lần đầu c lên HN :mrgreen: 0164 904 2225
    Nick facebook: jason_mraz_op@yahoo.com hoặc Huy Bồng
    Nick yahoo: jasonmraz_nvu@yahoo.com
    Có gì cứ liên lạc nhé :mrgreen:
    Có anh Khánh cũng học khoa Sinh học KHTN-ĐHQG HN đây bạn, YM của anh ý nè : wings_of_destiny_284
    uk :)) thế để anh xem xem thế nào. Anh đang học khoa công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học trong trường KHNT - ĐH QGHN. :D vậy mà chẳng có môn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nào trong thời khóa biểu :cry:
    minh moi hoc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 day thui minh chua thi hsg nen chua bik nhieu ve HSG link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365
    Chu yeu la thi DH chu :))
    cho anh hỏi em hỏi kiến thức để thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi hay gì ? nếu mà để thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi thì anh ko dám trả lời, :D anh ko đi thi mà. Với lại giờ anh đang học trên trường chưa đc học tiết link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nào. :( nếu ko nằm trong thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi thì anh sẽ giúp. Em có thể hỏi cho rõ hơn chút nữa ko ?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…