Nguyễn Trần Nhật Anh

Profile posts Latest activity Postings About

• Câu hỏi của Anh hay quá! Thành trả lời thế này nhá (ơ, em Gió xá tội)
    Thành sẽ không đời nào để em Gió iêu Anh đâu!
    Thứ nhất: dám bảo Gió già
    Thứ hai: dám bảo câu trả lời của em chuối
    Thứ ba: đảm bảo với Nhật Anh là em Gió không thích Nhật Anh tẹo nào bởi vì hai lí do trên
    Thứ tư: xin thưa với Nhật Anh rằng ngoài Nhật Anh (dự định) thích em Gió ra, còn ối thằng theo đuổi em.
    Hết ạ!@
    oa` sao Anh lai. an hiep' em Gio' vay. cho', em no' con` nho? de~ thuong vay. ma` gia` cho~ nao`, coi lai. di!
    cúp hà là cái gì thế nhẩy??? hình như HN gọi là ú òa... hehe, chị đang định 15-2 vào SG chơi, muốn hỏi chơi gì vui đây.
    ối sợ quá sợ quá, hù lại 1 fát. Em ở trong SG fải ko em?? giờ này vào đấy có gì vui ko em?
    Hì... Đạt nghĩ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sản là hình thức từ một hay hai cá thế tạo ra nhiều cá thể khác. Trong câu hỏi của bạn chắc cũng có chỗ bạn nhận ra điều đó. Bạn nói: "biến nạp dùng ADN vi khuẩn loài này cấy vào bộ gen của loài vi khuẩn khác rồi để chúng tự nhân lên cũng là 1 hình thức link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sản chứ". Vậy rõ ràng tự nhân lên mới là hình thức link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sản, còn biến nạp chỉ là một hình thức chuyển gen thôi. Theo Đạt là vậy... Thân :whistle:.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…