huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• chị vẫn học đội tuyển hình như lòng mình vẫn "níu kéo" nhưng mà chắc sẽ ko chăm chỉ như khi 11. mà em học trường nào vậy? chu văn an-Hà nội a?
    link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lí động vật là phần chị thích nhất đó! mỗi khi thi cử chị đều lấy sách giáo khoa làm nền tảng trước hết, nắm chắc lý thuyết cơ bản rùi bắt đầu học sách giáo viên vì trong đó trả lời câu hỏi sgk mà cũng có nhìu câu thú vị lắm! bổ sung thêm kiến thức. chị chỉ học theo kiểu hiểu và tự trình bày, từ kiến thức cơ bản mà suy nghĩ ra. vấn đề gì cần biết rõ thêm thì chị đọc sách SINH HỌC của Philip-Chilton. em nên học theo kiểu học từng câu hỏi, phần SLĐV cô chị cho câu hỏi sau đó trả lời như vậy dễ nhớ hơn so với việc ôm kiên thức suôn thế mà học. trước khi thi khoảng 3,4 ngày chị bắt đàu đọc các đề thi vì học sớm qua thì dễ quên. năm ngoái khi thi quốc gia chị bỏ qua ko học di truyền và link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thái, tiến hoà vì chị nghĩ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thái và di truyền nếu hiểu sẽ làm được chứ ôn thi ko được lợi cho lắm, còn tiến hoá thì lúc đó mới 11 học tiến hoá ko đủ thời gian để "thấm"
    Chị thi y nhưng y Huế, ko dám ra bắc vì ............. sợ rớt.hihi vả lại ko đủ khả năng tài chính em à
    Huyền My đang học lớp 11 a? chuẩn bị thi quốc gia phải ko? mà thi Quốc gia thì ko như anh Thức nói đâu. theo chị thấy lớp 11 dễ có giải hơn ây chứ vì ít vướng bận chuyện thi đại học, năm ngoái chị 11 mà cũng đc giai 3 quốc ga mà còn năm nay thì lo thi đại học nhìu hơn.
    còn anh Ngọc Hân tức nhiên là chị biết, ai ko biết chứng tỏ ko phải học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 QH em à! Hân bây h vào chung kết năm rùi là niềm hy vọng lớn lao của trường, bây h Hân giống như anh hùng vậy
    Mình vẫn còn nhớ anh nào trong diễn đàn nói là học CNSH dễ kiếm dzợ lắm nhất là CN gen ko chỉ cưới đc dzợ mà còn là dzợ đẹp giàu con một nữa, thừa kế tài sản là khỏi chê Thản cố lên
    Thản có vẻ đồng ý tưởng với mình nhỉ chắc tốt nghiệp xong mình sẽ về lấy vợ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 con wa thực thi nhiệm vụ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học
    Thì đương nhiên là anh đang tập trung học mà. Anh có sao đâu.

Mấy hôm nay thức khuya quá, toàn ngủ quên, hôm thì bỏ học luôn, hôm thì bỏ tiết 1.
    Uhm. ko có liên quan nhiều đến Sinh em à , chỉ khi phân ngành , nếu anh chọn đại chất môi trường thì chắc có lẽ sẽ học Sinh thái !
    Đừng buồn em !trước khi chưa có kết quả thì vẫn còn hi vọng mà đúng ko , hãy cho mình 1 tí xíu tự tin và hi vọng chứ, khoảng thời gian trước khi biết kết quả làm mình khó chịu lắm đúng ko ! mà em chỉ mới 11 thoi mà ! lo gì , còn rất nhiều cuộc thi dành cho em năm sau ! nếu lần này mình o thể pass >>>rút kinh nghiệm>>> năm sau làm lại !hihi!rất vui khi làm wen cùng em hén
    uhm, anh thì cũng chẳng có thành tích gì nổi bật hết em ơi, nhưng mai mắn là cấp 3 đựoc tham gia đủ các kì thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi môn Sinh.Hic, nói chung thì kinh nghiêm anh cũng có chút đỉnh
    1/Học bài là điều kiện tiên quyết làm nên thành công
    2/Tài liệu! thứ đóng góp không nhỏ vào thành công
    3/Sự quen biết, học hỏi những anh chị học lớp chuyên trên>>mục tiêu là mượn tài liệu, học hỏi thêm kinh nghiệm
    4/Khi vào phòng thi thì cần hết sức thoải mái bình tĩnh,cứ từ từ làm bài, làm vào nháp rồi sau đó mới làm vào bài thi
    Nói chung em mới hoc lớp 11 thì cạnh tranh không lại với mấy anh chi 12 là điều tất yếu, tuy nhiên thì cũng ko có gì phải sợ, thực chất khi em học vào lớp chuyên thì em đủ sức thi Toàn Quốc >>>ko có gì phải sợ!
    Chúc em thành công!
    Nick yahoo của anh : phungtrantrongthuc
    Em cũng đang học lớp chuyên Sinh à?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…