huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Àh kết quả nội bộ báo cho nhau thì có, nhưng thay đổi xoành xoạch... Chỉ mong có kết quả của Bộ nhanh nhanh...
    cố gắng lên em!! chắc năm sau sẽ đc đấy hì hì. thường em là trường Am nhờ? trường em đã bít KQ thi QG chưa? chị nghe nói mây thành phố lớn bít hết KQ rùi thế mà nó vẫn chưa công bố chính thức bực gê
    2 cả phòng. cho làm wen nhá Huyên My thi QG thế nào? em tính ra dc bao nhiu diểm? chị thì đang ko bit đc nỏi khuyến khích ko đây T.T
    Hì... Năm nay Sở GD Hà Nội và Quảng Trị về làm giám thị ở Tp.HCM đấy, không biết có bị mấy "bác" làm khó dễ gì không... Kiểu nào thì cũng sẽ nhớ đề về post lên mà... Còn cố gắng thì phải chắc chắn rồi. Cũng chúc cho bạn My thi tốt nhé... Hình như My thi Olympia...
    Thôi, không còn gì để giúp nữa đâu.

Anh bị loại, hôm trước người ta công bố anh xếp thứ 10 trên 12. Được vào vòng trong.

Hôm nay người ta công bố lại, anh xếp thứ 13, có 3 bài cùng 26 điểm, nhưng bài anh bình chọn ở vòng 2 ít nhất nên bị loại.

Bực mình thế đấy. số mình nó đen quá đi mất.
    Hôm nay bị ghi sổ đầu bài tại làm hóa trong giờ công nghệ, nhưng bây h tự nhiên lại thấy vui vui. Kệ, muốn cho hạnh kiểm khá cũng được. anh chẳng quan tâm
    anh sẽ cố gắng. Nhưng mà được vô vòng 4 rồi kìa. Hôm đó phải cảm ơn cái Hải Yến nó giúp đỡ nhiệt tình không tình cũng teo. May nhỉ, hôm nào đi làm cái vòng 4 đây, phải giành học bổng 15 triệu với cái laptop nữa, đỡ phải mua. ước gì được thật nhỉ. Hix, mong là được
    à em có đáp án của ĐHSP HNội ko cho chị với, cái đề mà câu 1 liên quan đến "dưa chuột" í^^ email của chị gandhipeggy@yahoo.com
    thi olympia chung kết năm có 5 ng à? chị chưa xem cuộc thi nào của năm nay vì toàn trúng buổi học. Nghe nói đợt thi của Hân với bạn nào đó ở HN có nhầm lẫn phần trả lời liên quan đến nội tiết, có phải trường em?
    Vòng 2 bên anh chỉ nhớ đề thôi, mấy thầy không cho đáp án. Em lấy thì cho anh địa chỉ mail, anh send file cho ^^.
    hi em ! lâu quá mới vào diễn đàn. Hihi! cảm ơn lời chúc năm mới của em,Anh chúc em HAPPY NEW YEAR nhak , học giỏi , thành công nhak! Lì xì cho em gì hả ? uhm! thôi 1 câu nói nhák, I LOVE U! HIHIHI
    Chị My cho em cái đề thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi được không?
    Đừng có hiểu nhầm chị nha!(y) Em không có ý nói chị là Bà chằn đâu! :bimat:Trước đây em hơi cái tôi,:bimat: hơi bảo thủ:bimat: nên khi lên diễn đàn thảo luận nhiều với các anh các chị được mở rộng tầm mắt, thấy mình đang còn kém quá nên cũng bớt kiêu đi phần nào!:cry::up::up::up:
    Nếu trước đây tưởng Gió là boy thật thì chị cứ tưởng thế đi!... He he.. là con gái thì bị mấy người chê là lắm lời... link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ra như thế rồi nhưng từ khi lên diễn đàn bớt hẳn tính đỏng đảnh nhờ các anh chị rèn cho! (trong đó có chị) Cảm ơn! Chúc mừng năm mới thêm lần nữa!!! (cho nó hên)
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…