Lờicủagió
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• chuyên" toán,lí,hoá,link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365,văn,sử,địa,anh,pháp,tin chắc hêt rồi đó. Điều kiên là môn chuyên thi phẩy TB trên 8 đối với văn hinh như 7,5. khi thi thì điểm môn chuyên trên 6 các môn còn lại trên 2. khi xét tuyển lấy vào thì điểm chuyên nhân 3 thì phải cọng lại chia lấy trung bình tuy năm mà lấy nhưng ko quá cao đâu chỉ có môn toán là cao nhất. Chị ko bít điểm cụ thể thường lấy nữa
    Cái này không rõ nữa, anh chưa thử bao giờ. Mấy việc liên quan đến kỹ thuật này là do anh Dương Văn Cường phụ trách. Anh ý xấu trai tí thôi nhưng cũng tốt tính :))
    ko có điều kiện j cả! thật ra thi chuyên dễ đậu hơn thi phổ thông đấy (đối với chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chứ chuyên toán, hóa thì khó) bữa nay thi thì phổ thông 3môn toán, văn và thêm 1 môn thứ 3 sẽ công bố sau. Học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chuyên dự thi thêm môn chuyên nữa
    hihi trường chị học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ngoại tỉnh nhiều lắm! MOng em sẽ là học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 của trường. học QH 3 năm yêu trường dễ sợ, thấy cái j cũng đẹp, ngay cỏ mà cũng đẹp nữa: vào mùa hè cỏ trường chị nở hoa màu tím, có mùi thơm thơm^^
    Uhm, cảm ơn bạn! Mình cũng chúc bạn Gió sức khỏe, luôn tràn đầy lòng nhiệt huyết trong cuộc sống, trong học tập và trong bộ môn Sinh học nữa nhé.
    cam on ban Loicuagio. Minh cung chuc ban nam moi van su nhu y va gap nhieu may man, se co nhieu cau hoi va y tuong moi giup dien dan link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 hoc ron rang them
    em cũng khủng lắm chứ bộ, nhìn mấy bài em hỏi chị cũng biết hạt nhân rồi..........
    Con gái ai chẳng nhắm nhời hả em, mà cái khoản rèn em là chị ko biết à nhe, nói nghe chị ghê gớm lắm hả
    Năm mới chúc e gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, tràn ngập niềm vui và gặt hái nhiều thành công.
    Nice to meet u!
    Chúc mừng năm mới. Chúc năm mới luôn mạnh khỏe hạnh phúc và đạt được mọi ước mơ nhé. Mà anh chả nhớ em làm gì bất kính với anh, haizzz già quá rồi
    Chúc bạn năm mới học hành tấn tới, tình đầy tim, tiền đầy túi nhé! Mà nè, bạn ở tỉnh nào?
    NP- GP hử bạn? Nói hiểu thì cũng hiểu, nhưng có đôi chút thì chưa. Phần mình hỏi thì chắc chắn là đã thông rùi. Bạn yên tâm:). Sẵn cho mình hỏi tí nhé: Ng ta hỏi khi nào xuất hiện sự thay đổi mặt phẳng xích đạo? Mình ko hiểu câu nào ng ta hỏi gì hết. Bạn giúp hén! Cảm ơn bạn nhiều
    Bây giờ mới biết Gió là con gái à? Ngay cái tên thôi cũng phải biết là con gái chứ? Nhưng mà thôi, không sao hết! Cảm ơn lời chúc của chị nhé! Cảm ơn luôn vì chị khen em cá tính bởi vì đây là lần đầu tiên có người khen em cá tính!
    Cám ơn bạn gió, tôi cung chúc bạn một năm mới xinh tươi, học tốt nhé, mà tôi nhìn person ava của bạn là con gái à, nếu là con gái thì thời gian qua----> bạn có cá tính, hehe
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…