lananh_vy_vp
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Không:D bọn bạn của mình càng về cuối năm càng chán thi thử nên...
    thì đề Tế bào bọn anh đính luôn vào chỗ điền đáp án nên mang đề về thế nào đc :lol:
    t không thi thử trên đó:D tai cái đề đầu tiên năm nay ra sai mấy chỗ ở ngay đầu nên nản quá ko muốn thi:D
    Lê Trà My nhé:D
    anh có thi đâu mà :cry: đề thi Tế bào trường anh anh còn chả đc mang về nói gì :lol: xin thử Myle xem
    mình hay nhầm tên hai bạn.... nhưng mình nhờ bạn thật đó
    Mà kể củng lạ.. Sao mà con gái mà cứ thích người khác gọi bằng anh là thể nào ...
    ngoc anh có đề thi DH từ 2007-2011 không cho mình xin cái link mà
    mình chả biết kiếm đâu ra cả hehe
    cảm ơn nhiều nha...
    hôm bửa mình củng cho ngọc anh mấy là rau riếp cá băng cách này đó hehe
    trời mình xin cây kẹo mút mà lại cho cái chutchut đó làm chi hey
    làm mình không học được:hum::hum:
    Em ơi, có 50 suất vào trường thui. Làm gì có vé nguyện vọng 2 hả em :lol: khoa anh hơn 280 suất vào 2 lớp link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học và cn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 còn chả đc. Em mơ vào bằng nv 2 thế nào đc.
    Ờ, những trường lớn và mới mở thường thế mà em :mrgreen: với lại trên đó đang xây cái bệnh viện to đùng nghe nói còn to hơn cả của ĐH Y HN :mrgreen: nên chắc ra trg đc làm ở đó luôn. Em định thi ak.
    Anh cũng nghe đc là Quốc gia Hà Nội mới mở thêm khoa Y, Dược còn vụ việc làm thì anh không rõ lắm, chắc năm đầu mở thì ra trường nhà trường sẽ giúp về khoản việc làm thui. :mrgreen:
    cho mình làm cái bài tính số lượt em zim ligaza đó nha
    đề: trong quá trình nhân đôi của 1 ptu ADn của 1 tb nhân thực người ta thấy có 5 điểm khởi đầu tái bản , 45 đoạn okazaki tạo thành. số lượt enzim ligaza xúc tác trong quá trình trên là :
    A 55
    B45
    C 47
    D 53
    thật ra số lượt chính là tính số điểm cần nối giử các đoạn
    còn việc tính trên hai đoạn thì chỉ nên dùng khi giải thích lí thuyết thôi.Còn tính như thế này thì cứa giả sử các đoạn okazaki nàm trên một mạch còn nhứng đoạn th liên tục nằm trên một mạch
    ta thấy có 45 đoạn okazaki ==> để nối cần 45-1=44 lượt
    có 5 điểm khởi đấu=> có 10 đoạn mã hóa liên tục=> cần 10-1=9 lượt
    tổng cộng 44+9=53 lượt
    Ừ tớ xem ảnh câu rồi:nhannho:
    hôm trước anh huy vừa đưa ảnh cậu cho mình xem :oops:
    anh ấy bình luân kêu lắm...:nhannho::nhannho::nhannho:
    cậu có định :dapchet::dapchet::banbo::banbo: không đó:hoanho::hoanho:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…