viet nam xanh
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Oh, nhưng thật sự là H+ điện phân trước bạn à, chắc là do sai sót của đề thi thôi
    Chắc là hôm làm thủ tục sẽ lấy:D T cũng vừa lấy về đây. ko có. Nhưng mà nhớ là hồi thi vào chuyên thì cũng đến hôm làm thủ tục nhận phòng mới lấy thẻ dự thi:D
    H+(axit) thì điện phân trước bạn à :D
    trong dãy điện hóa :
    Fe2+ H+ Fe3+
    đi từ phải sang trái
    Ví dụ nhé:
    Điện phân FeCl3, HCl
    thì trình tự điện phân ở catốt như sau:
    Fe3+ + 1e --> Fe2+
    2H+ + 2e --> H2
    Fe2+ + 2e ---> Fe
    :D
    ít á@@, có cậu onl ít thui
    mí hôm nay vô shvn là nó hiện ra wed gì ấy@@, ko biết có phải lại bị hack ko nữa@@
    giờ mới vào đc nè :D
    ồ chú cũng hay lên 4rum nhỉ dạo này mãi lo toán - lý hóa mấy kiến thức này k ôn lại cũng hơi quên bữa nào phải ôn lại mới đc :))
    Cậu ak hình như tớ thua cậu 1 tuổi năm nay 11, nhưng xét về tuoi 4rum thì tớ vào trc cậu gần năm rưỡi đó nhox dạo này hơi bận nên k vào 4rum thường xuyên dc
    nhìn chú già gần bằng anh roài đó keke..Ừ tái xuất để tranh ngôi vị minh chủ vỏ lâm với ta ha ha ha đúng rồi
    t cũng chỉ tìm = cách search mạng thui :cry:
    À mà bài ni làm răng?:-S

Câu 34: Hai cá thể có kiểu gen khác nhau, nhưng có một nguồn gốc chung, vì vậy các gen của chúng alen với nhau. Các alen đó cùng quy định một tính trạng. Cho các cá thể F1 giao phối với nhau thế hệ F2 thu được 264 cao: 24 thấp. Hãy xác định số sơ đồ lai có thể có ( biết cơ thể đực 2n + 1 không cho giao tử n+1 có khả năng thụ tinh, các cơ thể khác bình thường).
    A. 7 B. 6 C. 5 D. 8
    Đâu nào:(, thực ra t chỉ thích ng ta gọi là chị chứ k thích bị gọi là anh đâu:-S, sợ ng ta bảo mình bị pê đê nhắm:-SS
    c search trên mạng thử xem:D
    Hi,

Khi mình thi vào ngành link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học mình không gặp ai ngăn cản.

Thật ra mình cũng không hẳn chọn riêng về nhóm côn trùng ở nước mà mình chọn chuyên ngành "Thủy link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học" và đã từng nghiên cứu rất nhiều các nhóm đv không xương sống dưới nước vì thật sự có hứng thú với chúng. Thời điểm hiện tại mình tập trung vào bọn ấu trùng chuồn chuồn (giai đoạn ở dưới nước) để xây dựng mô hình đánh giá tác động của ấm lên toàn cầu và ô nhiễm môi trường lên chúng dựa trên rất nhiều những đặc điểm đặc biệt của chúng. Khi quay lại VN mình muốn sẽ tiếp tục phát triển hướng nghiên cứu đó cho các loài đv không xương sống phù hợp khác.

Việc em lựa chọn thi và học ngành gì anh hoàn toàn ko có ý kiến gì. Chúc em và gia đình có những lựa chọn đúng đắn!

DK
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…