pdn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Cho mình hỏi luôn:
    1. Nhu mô phổi là cái gì?
    2. Vì sao chim khi bay trên cao lại hoạt động tốt hơn chúng ta khi ở trên cao?
    Vậy phải gọi là anh rồi. Mà năm ngoái anh có thi QG hok nếu có thỳ dc giải gì. + anh đọc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lý động ở đâu chỉ tài liệu em đọc vs dc hem
    Cái công dụng của nó thỳ hiểu ý mình là nó có động chạm tới cái làm giảm sức căng bề mặt trong dịch phủ bọc bề ngoài của chúng. Mình đang ko bik chỗ này. Sức căng bề mặt ở đây là sao theo mình hiểu căng ở đây là kéo căng ra nếu giảm sức căng thì nó ko bị kéo căng nữa tức phế nang nó sẽ xẹp chứ..nói chung là loạn.
    P/S: cho hỏi bạn là nam hay nữ.....Năm nay lên 11 hay 12
    Ờ đúng là nó nông thiệt. So vs cuốn tài liệu chuyên thì nó thua xa...Ủa thế bạn đọc sách gì vậy. Nó ở trang 920 cuốn camp dịch rồi á
    Ờ.........thì cứ cho đi............Bạn giải thích cho mình hiểu cái Chất hoạt diện trong phế nang được không mình đọc cái phần đó trog Camp mak thấy nó giải thích lòng vòng khó hiểu quá
    Híc..cái vấn đề nó nằm ở chỗ tui ko dùng yahoo để liên lạc nên ms xin face bạn mà. Thấy bạn giỏi nên mún xin ko dc hả........:((
    chị thích cái đồng hồ chính hãng mà:whistle:
    ừ nhớ sau này đc đi Thụy Sĩ thì nhớ mua cho chị he :x
    he, biết đâu đc qua vụ hè này lên tay trở thành cáo già thì sao:oops:
    Đi Thụy Sĩ đi:mrgreen:
    Mua tặng chị cái đồng hồ:thom:
    ở trên diễn đàng có bài viết về mục “ dưa hấu bỏ vào tủ lanh sẽ bị gì?” nhưng tôi kiếm khong ra. Tôi rất muốn xem muc ấy nhưng tôi tìm không ra. định xem bạn có biết mục ấy ở đâu không, chỉ tôi với. hihi
    Bạn biết mục “ dưa hấu bỏ vào tủ lanh sẽ bị gì?” ở đâu không? Tôi kiếm không ra. Giúp tôi với!!
    Biết được, dân Nam Định hay ngấm ngầm lắm:sexy:
    Hay chú định lấy 30 điểm đh nên ko thiết tha vs hsg:oops:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…