Trần Thị Phương Thảo

Profile posts Latest activity Postings About

• Ừ thỳ KO làm đc điều mình thích thỳ thích những điều mình đang làm cho rồi
    Thật ra mình chỉ thích Tin thôi. Thấy nó hay hay nên ms thế còn chuyên môn về Tin thỳ mình ko bik...chỉ có điều mỗi lần có cái gì mới về tin học mà mình dc học hay được nghe thấy thỳ lập tức mình nhớ rất lâu........Do ko có điều kiện để học từ trước nên ko thể theo chuyên tin dc. Còn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thỳ lỡ phóng lao rồi theo lao lun chứ sao h...Mak bạn có fb ko
    Híc...mình cũng vậy nè.bên học mãi cũng có nhiều người trâu bò gớm......... Mak cày link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 1 chập thấy nản nản
    He. he he he......Thức khuya không tốt cho sức khỏe..nên mình rất ít khi thức khuya.....Mak cũng đúng thiệt mình có quen 1 chị năm ngoái dc nhất QG link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, chị ấy đúng thiệt là cú. Ban ngày thỉ ngủ ngày...tới ban đêm khoảng 11h -> 3h sáng thì dậy học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365. Mình cũng nể lun, thử làm rồi mak ko dc......Chắc là do tui k có tiềm năng làm *cú*.
    có...buổi sáng mình học Sinh buổi chìu học toán vs hóa. Toán thì mình chỉ tới nghe giảng thôi về nhà ko học. Chủ yếu tập trung vào link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vs hóa. Hóa thì mình học cũng tạm nên kl mất nhìu t/g cho việc học hóa. Nên chỉ tập trung link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 là chính thôi.........
    Ờ.....Bạn còn đỡ bạn chuyên toán nên cx học bài đâu có nhìu = link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 đâu nhỉ.......Bạn thử tưởng tượng đi trong vòng 3 tháng hè nj tui phải nhét zô chương trình hai khối 11 vs 12.......híc...nhưng cũng phải ráng thôi.........ko ráng thì coi như bỏ của...........
    Chị cảm ơn bé nhé, cố gắng nào (^_^)
    Còn em 2 năm nữa đấy, cố mà giật giải QG nhé em ^^
    Trùi....trên nj nó ko có ăn trộm chó về chơi đâu nha....Toàn đập chó rồi đem ra quán thịt cầy ko à.....Chưa ăn thử thịt chó lần nào...Nghe nói chắc cũng ngon.............Để khi nào thử phát...Thế sao ông ành bà ko mua một con chuột bạch về rồi đặt tên bà cho con chuột để trả thù nhỉ.........Tuổi chuột mà
    Quê nó ko ăn trộm chó do chó quê ko quý như chó trên ni mà trên nj toàn đập chó ko à...Híc đùng là * Vật chất quyết định ý thức* biết mở cửa ko bik khóa cửa thiệt.............VÔ đôi!!!!!!1
    Hả..gì kinh zị....Híc mình gặp *nông dân* thiệt oy.....Ờ chắc ở quê ít ăn trộm mà sao ăn trộm ở đó hiền thế nhỉ đáng lẽ ở quê vắng vẻ ms dễ trộm chứ nhỉ....
    Ờ thì tại nhiều cây nên nó * chắn sóng* của D-com nên zô ko dc chứ sao......Haizzzzzzz////Mà sao tui thấy bạn xui đủ thứ hết thế nhỉ
    Hả..làm cái gì mak coi ko dc...Đừng có ns nhà ở vùng sâu vùng xa sóng lên k nổi nha.....Híc máy của tui còn ác hơn mấy ngày nj zô thì nó đưa ra web khác chứ ko phải trang này.!
    Haiz...mình cũng mong điều bạn nói là sự thật...*I Hope...* bạn ơi trên này toàn người giỏi ko à lớp mình hiện học vượt cấp 13 đứa lớp 12 có 7 anh chị nữa đi thi tổng cộng 20 người nhưng chỉ có 8 người được đi thi.......Híc...khó lắm.......Bởi thế nên mình phải cố thôi.
    P/S: Tks lời động viên của bạn
    Híc....*nụ cười hủy diệt cả trái đất đây nè*...Uk...cố lên đc giải QG lun để còn hổ báo với con bạn zô LQD của bạn chớ......há...há...tui dislike bóng đá từ nhỏ nên EURO với WC tui coi như cỏ rác ko thèm coi....có coi cũng ngủ sau 15' bắt đầu hiệp 1.....Haizzz...thiệt khổ còn mấy tháng nữa là thi chọn đổi tuyển ik thi quốc gia oy..=="
    Híc...bạn nở một nụ cười thật là khó đỡ...mak sao bộ tài liệu chuyên đáng lẽ bạn phải có từ sớm chứ sao h mak vẫn chưa có
    Chắc kiếp trc ăn ở thất đức quá đó mà, kiếp này lo tích đức cho con cháu đi...Mình chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nên chả giúp gì được cho bạn..sr...Cố lên thôi bạn ak'''
    Híc...chắc do kiếp trước bạn ăn ở sao mak kiếp này phải chịu khổ rui' =)) Nhưng mak bạn chuyên Toán mak có chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 đâu mak cần tài liệu nhiều..Tài liệu chuyên toán mình thấy cũng đâu có nhiu đâu....tài liệu mà đếm được tới đầu ngón chân là nhiều oy..:)...Chắc bữa đó mình bạn gặp mưa nên nó xui đến dzậy
    Khen đúng đấy chứ, phát huy nhé em. :)Học trường huyện cũng có nhiều cái tốt mà em, tự học là chính thôi em ạ.
    Trời chứ khi mua hồ sơ đăng ký thi zô LÊ Quý đôn bạn không đọc quy chế tuyển link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 hả, tui nhớ hồi đó có cái bảng to đùng ngay lối vào chỗ mua hồ sơ mà....Trước đó có mưa hả...chỗ tui ko bị....@@....Kinh nghiệm dạy và học đối với môn toán thì tui chịu á, chỉ biết link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thôi...
    Riêng môn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 của tui thì tui thấy cũng bt chỉ có là tài liệu rất nhiều nên học cũng sướng...Với lại bây giờ lớp chuyên của tui, tui cũng thấy hạn chế do làm việc nhóm hầu như không có. Trong khi mấy trường chuyên VIP như chuyên Lê hồng phong ở Nam định thì hoạt động nhóm tốt nên nó được giải QG cao lắm, ăn thua là do sự tự học thôi bạn à..Thầy cô truyền tải chỉ có 1 phần 9 phần còn lại tự mình học lấy kk biết gì mới hỏi. Mình nghĩ làm đề nhiều cx là một cách học!!!!!!!!!!!!!!1
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…