pdn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Mới biết điểm chứ đã có giấy báo đâu em :D
    Giờ chị đang tranh thủ đi chơi,hehe
    Cả ngày chỉ ăn với ngủ mà cũng chán ngán cả ng.
    Có khi chị cứ trong guồng quay học hành lại hay, chả ốm đau gì,hót như yểng =))
    :-s chắc k sai, đề cô cho mà. Mà tế bào link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 dục sơ khai là đúng rùi mà. À, bạn thử cộng cả 2n.(2^x - 1 ) + 2n.2^1=240 xem. Mình nhớ cô có ns là nếu không nói rõ ở vùng chính hay vùng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sản thì cứ cộng vào.
    mình nghĩ là CT 2n.(2^x-1). Còn 1 CT về NST ở GP nữa là: 2n.2^x. Mình vẫn hay nhầm lẫn k biết khi nào dùng CT nào :(
    Cái phần '' Bài tập phân bào'' ở link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học 10 đó bạn :(.Mình đăng mãi mà chưa có ai trả lời, mình nghĩ chắc bạn có thể giúp :)
    Vớ vẩn, chúng nó tập trung học ghê lắm^^
    Nhưng vì tập trung học nên chắc chú cũng ko có cơ hội đâu;))
    :)), thế thì phải nói rõ chớ;))
    Thế chú có ý định làm rể Vĩnh Phúc ko chị giới thiệu cho vài đứa ;))
    Có mỗi 1 đứa lấy đâu mà mấy ;))
    Nhưng mà nể bé thiệt ớ, lớp 11 đã đc đồng rồi :)
    (Đối với trường chị thì đây là trường hợp đầu tiên đấy:mrgreen:)
    Còn trường chú thì thôi ko dám đem ra so sánh;))
    Cũng tạm ổn em ạ, dù sao thì cũng thi xong rồi, giờ tạm nghỉ ngơi thôi :D
    Ôi giời ơi, thằng em...:o
    chị mới chỉ k lên có ngày 30/6 với 01/07 mà em kêu lâu rồi :mrgreen:
    Mà chúc chị thế thảo nào:divien:
    Dù sao thì chị cũng cảm ơn ,:thom:, chả đc cái này thì ta kiếm cái khác vậy, hic
    híc trường bạn ghê ha...Vận dụng kiểu học teach others để nhớ tới 90% kiến thức luôn nhỉ.
    Nhưng mà ngặt nỗi năm nay mình mới lên 11, chưa có thời gian để teach others như thế.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…