What's new

Ai có đề thi tuyển môn Sinh vào trường Lê Hồng Phong & Năng Khiếu không?

Đề thi LHP thì chắc trên mạng có. Còn đề thi Năng Khiếu, anh chờ đến khi bán đơn, nhà trường sẽ photo các tập đề thi các môn. Anh có thể mua về xem, đầy đủ tất cả các năm trong đó.

steven19vn

Member
Cám ơn em nhiều lắm, nhưng đề môn Sinh ít quá, em có sưu tầm thêm được trang nào nữa ko? Mong tin em!

À, anh ơi, anh xem trong Topic "Tất cả những quảng cáo post vào đây" đi. Gsabook j đó post rất nhiều link đề thi, em cũng ko để ý lắm, anh tìm thử chắc sẽ có. Nhưng em thấy có năm nào ra giống năm nào đâu ạ. :mrgreen:

Sao không vào thư viện violet mà tìm ạ! Gió thấy trong đó có nhiều đề thi chuyên lắm, còn đề Lê Hồng Phong thì không rõ :)

steven19vn

Member
Vào Violet rùi, nhưng những đề thi ấy dường như chưa phù hợp với thực tế của tpHCM. Mình muốn tìm những đề thi sát với các đề thi tuyển mà

À, anh ơi, anh xem trong Topic "Tất cả những quảng cáo post vào đây" đi. Gsabook j đó post rất nhiều link đề thi, em cũng ko để ý lắm, anh tìm thử chắc sẽ có. Nhưng em thấy có năm nào ra giống năm nào đâu ạ. :mrgreen:
Anh nè, sao môn văn AB của NK khó thế? Em toàn thấy nó cho trên trời. Thế làm sao mà đậu nổi anh ơi:eek:. Nó cho phân tích thơ ko có trong SGK lớp 9, với phân tích truyện ko à. Thế là chết em rồi:cry:

steven19vn

Member
Anh nè, sao môn văn AB của NK khó thế? Em toàn thấy nó cho trên trời. Thế làm sao mà đậu nổi anh ơi:eek:. Nó cho phân tích thơ ko có trong SGK lớp 9, với phân tích truyện ko à. Thế là chết em rồi:cry:
Bạn này nhầm topic rùi, trong đây đang bàn về đề thi HSG môn Sinh mà!

Facebook