What's new

Ai tài trợ diễn đàn

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Nhiều tiền hay ít tiền thì còn phải xem định nghĩa thế nào là nhiều, thế nào là ít.

Sinhhocvietnam là diễn đàn độc lập, không thuộc cơ quan chủ quản nào hết. Chắc đây mới là vấn đề bạn quan tâm.

vl-sinhoc

Member
tớ hiểu chứ, nhưng cậu cũng là member như tớ biết gì mà nói

Còn cậu có vẻ là lãnh đạo, biết thì trả lời cần gì phải úp mở.

Tớ nói thật tò mò vì thấy có một diễn đàn khác bảo bên sinh học thuê diễn đàn đểu. Tớ không tin nên hỏi thế (nhớ là không phải đấy là ý của tớ đâu đấy nhé ..)

atrix

Member
vl-sinhoc said:
tớ hiểu chứ, nhưng cậu cũng là member như tớ biết gì mà nói

Còn cậu có vẻ là lãnh đạo, biết thì trả lời cần gì phải úp mở.

Tớ nói thật tò mò vì thấy có một diễn đàn khác bảo bên sinh học thuê diễn đàn đểu. Tớ không tin nên hỏi thế (nhớ là không phải đấy là ý của tớ đâu đấy nhé ..)
Thế vl-sinhhoc đã thấy diễn đàn nó "đều" bao giờ chưa?

Casper đã trả lời vậy rồi, vl-sinhhoc ko đồng ý hả? Có cần "lãnh đạo" khác trả lời rành rọt cho biết ko?

Thiết nghĩ, casper nói vậy là đủ...

Mem. thi mem., tò mò đúng chỗ

vl-sinhoc

Member
Có cần lãnh đạo trả lời chư, còn cậu là mem bình thường mới thì đâu có kinh nghiệm sâu rộng đâu mà nói chen lời của cấp lãnh đạo ??

Tớ thấy 4 rùm này hay, nhưng họ nói đểu căn cứ vào số tiền thuê bao nên tớ mới hỏi đế xác thực

Hiểu nhau rồi chư ??

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Hãy nhìn title phía dưới tên casper. Cậu ta là biopro và là ng phát triển site và cũng là chủ này. Lời cậu ta nói đều là thông tin chính thức cả.

Ngoài ra, các thông tin về biopro, BQT, đường lối phát triển site có thể tìm thấy ở thanh dẫn bên tay trái.

Chất lượng site phụ thuộc vào chất lượng thành viên và bài viết chứ đâu phụ thuộc server đặt ở US hay EU. Bạn quan tâm đến những chuyện vụn vặt trong khi 4rum lại quan tâm đến chuyên môn có phải là lạc đề ko?

vl-sinhoc

Member
cậu rất sai lầm khi nói tớ lạc chủ đề

một người làm khoa học thì cũng cần phải có các kiến thức xã hội tốt chứ, nếu không lại thành chú gà tồ không biết tự bới thức ăn mà ăn.

Các nước âu mỹ đều dậy các tri thức về xã hội; trường đại học quốc gia HN cũng dạy môn xã hội học cho sinh viên

Việc quan tâm tới 4 rùm của mình là tự nhiên, mặc dù không bắt buộc.

Bác lộn xộn đâu rồi ?? Vào cuộc đi thôi. Bác sống lâu thế chắc là biết nhiều chuyện ngoài chuyên môn ra

Dương Văn Cường

Administrator
Xin phép các anh em công bố vài thông tin của SHVN để mọi người đỡ thắc mắc.

1. Tiền bỏ ra thuê host và mua domain là do biopro tự lo liệu, kô có ai tài trợ cả.
2. Hiện SHVN đang đặt tại www.hostingpacket.com chứ không phải là host đểu như ai nói.
3. Chuyện host die là thường ngày ở huyện, đâu có gì ngạc nhiên.

Đúng như anh vietbio đã nói, những nick nào có title Thành viên nhóm biopro thì những lời nói của họ đều là thông tin chính thức về SHVN.

Thân!

tôi thấy thiên hạ hằng ngày vẫn chửi nhau "Thằng này ?đểu, con kia đểu". Quan tâm đến nó làm gì, kệ xác nó. SHVN đâu cần phải thanh minh thanh nga làm chi cho mệt. Bộ hồi đó giờ vào SHVN kô thấy chất lượng của nó sao? Ngay VNN cũng lúc sáng lúc tối, báo Tuổi trẻ, Thanh niên online lúc được lúc không.

Tôi nghĩ các bác hơi thừa thời gian khi cứ tranh cãi những cái không đâu, người hỏi có cái lý của người hỏi, người trả lời có cái lý của người trả lời cuối cùng ông nào cũng đúng cả. Ông Hưng này hơi kiệm lời hẳn nào hồi đi học chẳng anh em nào biết ông đang làm cái gì

Trần Văn Nghĩa đã viết:
Ông Hưng này hơi kiệm lời hẳn nào hồi đi học chẳng anh em nào biết ông đang làm cái gì
--> có khi chuyển sang box tâm sự để nói chuyện về bách khoa đi. Các đàn anh đi trước phải truyền kinh nghiệm cho đàn em chứ, cả về học tập cả về cuộc sống. :p

Facebook