What's new

Allo nơi từ thiện sách thực vật học nè!!!

vanhieu

Member
:sad:Chủ nhật ở nhà chán chán nên mình lập topic này này chơi chơi, với mục đích là gửi cho các bạn những cuốn sách hay về thực vật học.

Nếu bạn đang cần tìm một cuốn sách mà ko thấy thì hãy để lại tên sách, tác giả và nhớ là cả email của bạn nữa ở topic này, mình sẽ gửi cho các bạn.

Chúc các bạn zui zẻ!

Nếu có lòng thực sự thì chỉ xin duy nhất một file zip chứa toàn bộ shortcut ebook thôi.
Không biết sách về thực vật Hiếu có cuốn nào, order mà bạn không có thì phiền quá.
Thanks trước nhé.

pink_fire

bạn có sách về thực vật thủy sinh dùng trong xử lý nước thải ko? có share cho mình với. Thanks!

nalsinhk

Member
Nếu bạn đang cần tìm một cuốn sách mà ko thấy thì hãy để lại tên sách, tác giả và nhớ là cả email của bạn nữa ở topic này, mình sẽ gửi cho các bạn.

bạn có sách về thực vật tiếng Việt không?

nam9690

Member
Bạn nào muốn mua sách thực vật thì có thể đến thư viện trường Dược Hà Nội.Giá là: 74K (hơi mắc)

Go-dau-tre

Member
:sad:Chủ nhật ở nhà chán chán nên mình lập topic này này chơi chơi, với mục đích là gửi cho các bạn những cuốn sách hay về thực vật học.

Chúc các bạn zui zẻ!
Nghe có sách từ thiện mừng quá xá.Mình đang cần sách viết về các phương pháp nghiên cứu đa dạng sinh học (đặc biệt về mảng thực vật), nếu có bạn có thể gửi cho mình được ko!!!!!!!!!!
Địa chỉ mail của mình: thaonguyenca761311@gmail.com
Thật sự cảm ơn bạn rất nhiều, cố giúp mình với nhe!!

Facebook