What's new

Bóng bàn

Có ai ở đây chơi bóng bàn tốt không? Bạn đã chơi bao nhiêu năm rồi?
Tôi có một vài website để download các trận đấu bóng bàn thế giới, nếu ai cần tôi sẽ bày cách cho.
Có dịp gặp nhau đánh vài set bóng bàn.

shortgun

Member
Có tớ đây, ngày xưa cùng tập bóng bàn với Kiến Quốc. Sau này bỏ vì thấy mình dễ kiếm tiền hơn với CNSH. Trình độ bây giờ chỉ còn ở mức hơn amateur một chút nhưng vẫn đam mê lắm. Khi nào có dịp làm vài set nha.

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Hìhì, lấn sân một chút, thế có bạn nào chơi cầu lông không? Trời rét quá, đi làm vài trận đi.
Tớ có một CD nói về các kỹ thuật cầu lông từ cơ bản đến nâng cao với hình minh họa khá hay, bạn nào thích tớ gửi cho.

casper said:
Hìhì, lấn sân một chút, thế có bạn nào chơi cầu lông không? Trời rét quá, đi làm vài trận đi.
Tớ có một CD nói về các kỹ thuật cầu lông từ cơ bản đến nâng cao với hình minh họa khá hay, bạn nào thích tớ gửi cho.
Nghe bài này hay quá, tớ cũng chơi cầu lông khá lâu rồi, trình độ cũng phình phường thôi. Nếu có thể thì bạn gửi cho mình qua email: goahead06@yahoo.com

Mình cũng có một quyển nói về strategies cho đánh đôi, nếu bạn muốn thì mình gửi cho!

Ah, chắc là file cũng to, bạn nếu có thời gian thì chuyển cho mình qua yousendit.com hoặc mình có thể trao đổi về phương pháp thêm qua email nhé, có thể là ftp.

Cảm ơn bạn nhé!

Có ai khóai tập tạ kô, làm vài cú đi.

Ngày nào tui cũng tập, sáng trưa chiều tối gì cũng tập. nâng lên hạ xuống, hạ xuống nâng lên, xong rồi cho mấy quả tạ vô ... thùng rác, một tháng order chừng 1 bịch 500 quả tạ, tập sướng luôn, tạ 1500 hay 2000 ml gì cũng chơi tuốt, có tạ 500 nữa. Mại dzô

Bác lại nói đúng nghề của em rồi, em xuất thân từ thằng bán tạ mà bác kể đấy! Em ban đầu theo học chuyên ngành fermentation food, chuyên sản xuất tạ cho bác đấy :D :D . Chẳng thế mà có ngày học môn cảm quan, phải làm việc 80 mẫu bia một buổi, mỗi mẫu 100ml thôi, bác thử tính xem nếu xài hết chỗ đấy thì còn quái gì cái lưỡi đủ nhạy để cảm quan mà phân biệt bia hay với dở nữa nhỉ :x :x . Sau này có thời gian làm part time ở xưởng sản xuất tạ, hàng ngày phải nâng lên hạ xuống vài cái để kiểm tra chất lượng sản phẩm của mình mà :roll: :roll: .

Zui với bác tí, ngứa nghề quá!!!!!

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Ah, chắc là file cũng to, bạn nếu có thời gian thì chuyển cho mình qua yousendit.com hoặc mình có thể trao đổi về phương pháp thêm qua email nhé, có thể là ftp.
Nó là một cái CD, lâu rồi nên cũng không nhớ bao nhiêu MB, nếu bạn ở VN mình gửi luôn cho bạn cái đĩa. Nếu bạn ở HN, chiến thử vài trận, lấy CD của tớ và cuốn strategies của bạn làm phần thưởng :D.

Cám ơn Casper, hy vọng là có thể "chiến" với cậu được. Tớ sống và làm việc ở HN nhưng hiện nay lại đang xa VN, có lẽ tết về, có thời gian thì mình thử cái nhỉ. :D :D.

Mình sẽ lục lọi lại và gửi cho cậu cuốn sách qua email nếu cậu muốn bằng cách để một địa chỉ email cho mình tại mục này nhé!

Chúc vui! :lol:

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Ok, thế thì hay quá, vậy hẹn đến tết nhé. Email của tớ: casperibt@yahoo.com.

Cảm ơn nhiều. Trong CD của tớ chủ yếu nói về kỹ năng và có các đoạn video clip dậy thực hành. Cậu xem có host nào để tớ up lên nhé.

Còn tết nếu có dịp chiến đấu thì lấy cái khác làm phần thưởng vậy nhé :roll:

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Phí Quyết Tiến said:
Bác lại nói đúng nghề của em rồi, em xuất thân từ thằng bán tạ mà bác kể đấy! Em ban đầu theo học chuyên ngành fermentation food, chuyên sản xuất tạ cho bác đấy :D ?:D . Chẳng thế mà có ngày học môn cảm quan, phải làm việc 80 mẫu bia một buổi, mỗi mẫu 100ml thôi, bác thử tính xem nếu xài hết chỗ đấy thì còn quái gì cái lưỡi đủ nhạy để cảm quan mà phân biệt bia hay với dở nữa nhỉ :x ?:x . Sau này có thời gian làm part time ở xưởng sản xuất tạ, hàng ngày phải nâng lên hạ xuống vài cái để kiểm tra chất lượng sản phẩm của mình mà :roll: ?:roll: .

Zui với bác tí, ngứa nghề quá!!!!!

chà chà, hôm nay mới để ý goahead là bác Tiến. Có gì trước đây đít cớt có gì "hỗn" thì bác bỏ qua nhé. Chúc bác ăn Tết xa xứ vui vẻ.

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Ô hay, vậy khi nào bác Tiến về nhớ ới em một tiếng làm vài séc cầu lông cái nhảy.

Hehe, ?lại sắp được đi uống bia rồi đây

Facebook