What's new

Các bạn có biết download sách cua Knovel không?

Các bạn mến,

Hôm thứ hai vừa rồi, mình vừa đọc 1 bài trên diễn đàn Trái tim Việt nam Online, chỉ cách download tủ sách của Knovel (vi phần mềm của Knovel có lỗi). Mình chưa kịp in ra vì đã trễ nên đi về, nhưng mấy bữa nay diễn đàn đó không vào được nữa. Có bạn nào đã đọc hay biết cách download, xin chỉ cho mình với. Mình cần vài quyển sách ở đó.

Cám ơn nhiều.

Cao Xuân Hiếu

Administrator
Những sách năm 2003 hình như ko tuân theo quy tắc này. Ai đó biết cách lấy được quyển ID 955 dưới đây ko?

Harper's Illustrated Biochemistry (26th Edition)
By: Murray, Robert K.; Granner, Daryl K.; Mayes, Peter A. Rodwell, Victor, W. © 2003 McGraw-Hill

nếu tôi kô lầm thì tôi có cuốn này, nhưng mà phải đợi tuần sau tôi mới rảnh tỗi lục lại vì từ thứ năm đến hết CN tuần này tui kô lên nét, kô xài PC được vì bận đi chơi mất 4 ngày lận. Khi về tôi sẽ báo sau.

h**p://www.knovel.com:80/knovel/databook/pdf/158/33994wp_fm.pdf

Cứ thế hãy thay 33994 trong tên các tập tin bằng 33994wp ( wp=Woodhead Publishing )

Knovel đã thay đổi cách quản lí tài liệu. Hướng dẫn trước không còn hiệu lực nữa.

Các bạn nào biết cách mới thì chia sẻ nhé. Cám ơn nhiều !

:))

Cảm ơn nhé !!!
Thông tin Bảo của Bảo rất hay và có ích cho mọi người.
Mình sẽ chỉ truyền tiếp để cho link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên việt nam có cơ hội tiếp xúc với sách nước ngoài .
Thanks again

Cám ơn cậu Bảo.
Cái tủ sách của cậu có rất nhiều sách Hóa Dầu. Đứa bạn tôi nó đang làm ở Dung Quất chắc rất cần (thực tế lâu nay toàn phải mua bằng credit card). Có lẽ nó sẽ tìm thấy kho báu ở cái kho sách của cậu

To blindcat: tôi có cuốn art of problem solving organic chemistry. Cậu có cần lúc nào tôi gửi cho.

Facebook