What's new

Các câu hỏi trắc nghiệm IQ rất khó - rất vui

(^_^)

Member
Câu này hok ai trả lời được ak
Hai anh em cũng cha khác ông nội là 2 anh em thế nào????
Hơi bị hay đấy, hí hí:mrgreen:

JasonMraz

Member
Khó wa'. Thế bạn thử trả lời câu chị em cùng mẹ khác bà ngoại là 2 chị em thế nào đi :mrgreen:

Câu tiếp theo: người nguyên thuỷ uống nước bằng gì? Thổ dân da đỏ uống nước bằng gì và người Pháp hiện nay uống nước bằng gì?:mrgreen:

JasonMraz

Member
Tất nhiên là bằng mồm roài :dance: Dễ wa' giờ đến lượt tui nha.
1. 1 người đi vào rừng sâu để thám hiểm:dance:, thật ko may cho ông ta khi bắt gặp 1 con đười ươi rất hung dữ muốn xé xác ông ta ra:o. Trong tay ông ta có 2 con dao:mrgreen: , ông sợ quá vứt 2 con dao ra đó:cry: ( ngu wa' ), con đười ươi nhặt lên :cry: ( toi rồi ) và sau vài phút nó nằm vật xuống đất chết luôn:o. Bạn có biết tại sao không? :mrgreen:
2.
Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên? :buonchuyen:
3.
Cái gì tay trái cầm được còn tay phải cầm không được?:evil:
4. Đố bít trên tờ 5000đ VN có bao nhiu chỗ có chữ ViệtNam :divien:

(^_^)

Member
Tất nhiên là bằng mồm roài :dance: Dễ wa' giờ đến lượt tui nha.
1. 1 người đi vào rừng sâu để thám hiểm:dance:, thật ko may cho ông ta khi bắt gặp 1 con đười ươi rất hung dữ muốn xé xác ông ta ra:o. Trong tay ông ta có 2 con dao:mrgreen: , ông sợ quá vứt 2 con dao ra đó:cry: ( ngu wa' ), con đười ươi nhặt lên :cry: ( toi rồi ) và sau vài phút nó nằm vật xuống đất chết luôn:o. Bạn có biết tại sao không? :mrgreen:
2.Sở thú bị cháy, con gì chạy ra đầu tiên? :buonchuyen:
3.Cái gì tay trái cầm được còn tay phải cầm không được?:evil:
4. Đố bít trên tờ 5000đ VN có bao nhiu chỗ có chữ ViệtNam :divien:
câu 1: con khỉ nó tự sướng ( tự đâm)
câu 2: con người
câu 3: cùi tay phải
câu 4: tự đếm xem, nhà tớ hok có tiền nên hok bik :mrgreen:

JasonMraz

Member
Bạn cố gắng đi. Khó lắm đấy hum đó tui gần toét mắt mà vẫn ko tìm đủ.
Đáp án
1. Con khỉ cầu con dao lên rùi đấm vào ngực như thường ngày nhưng nó quên mất rằng tay nó đang cầm con dao :dance:
2. Con người
3. tay phải thui. Cần gì phải là cùi tay phải :mrgreen:
4. Có 5 chỗ, các bạn cứ thử về tìm đi. Tui ko nhớ là có bao nhiu chữ nữa, nhưng có đúng 5 chỗ

(^_^)

Member
1. Một bà già 64 tuổi tổ chức Sinh nhật..... trên cái bánh SN chỉ có 16 cây nến tượng trưng cho 16 lần tổ chức......... hỏi SN của bà già nhằm vào ngày mấy tháng mấy?????

2.Bạn thấy ở đâu mà 30 người đàn ông và 2 người đàn bà đánh nhau tán loạn?

3.Hai người đào trong hai giờ thì được một cái hố. Vậy hỏi một người đào trong một giờ thì được mấy cái hố?

4.Một chú cá heo đẻ được 62 trứng nhưng bị cá mập ăn mất 1/3 sau đó lại bi rùa biển ăn mất 3/4 của số trứng còn lại.vậy nó còn bao nhiêu trứng ??

5.tại cửa khẩu Việt - Trung. ngày nào cũng vậy có một chị chở một bao cát đi qua. các chú công an ở đây biết chắc rằng chị này buôn lậu nhưng không biết chị ta buôn lậu gì. Bạn giúp các chú ấy với. Buôn lậu gì nhỉ ?

JasonMraz

Member
4.OMG :botay: Cá heo là ĐV có vú mà :???:=> Đề sai cháu ko giải nữa cháu đi về :xinkieu:
1. 29/2 ( vì 4 năm mới có 1 ngày )
3. tất nhiên là 1 cái rùi
5. Buôn lậu cát chứ buôn lậu gì :dance:hay là buôn lậu xe đạp nhỉ :???:

(^_^)

Member
Ờ ờ, bạn giải sắp trúng oy

4. Cá heo đẻ con, chứ hok đẻ trứng==> 0, 0, 0 và 0 quả trứng
Còn câu 2, pitanoots đi bạn :up:

00792

Moderator
Câu 5: Ngày nào cũng thấy bả đi xe đạp qua => mụ này buôn xe đạp chính hiệu!:socool:
Câu 1: đoán đại là ngày 1/6!

rongcon3000

5.tại cửa khẩu Việt - Trung. ngày nào cũng vậy có một chị chở một bao cát đi qua. các chú công an ở đây biết chắc rằng chị này buôn lậu nhưng không biết chị ta buôn lậu gì. Bạn giúp các chú ấy với. Buôn lậu gì nhỉ ?

Bà này buôn lậu cát + xe đạp + đồ mặc + underwear :oops:

(^_^)

Member
2. Tại trận đấu đô vật nữ :dance:
Đấu ở đâu nói em bik em đi xem vs :botay:
2. Bàn cơ vua :hoanho:
Nữa nhé
1.Lan làm rớt cái bánh, Lan lượm lên ăn.
Hỏi Lan mất gì?

2.
Khi nào xảy ra đồng thời cả ba điều sau: 2>5; 0>2; 5>0.???
3.Nam trả lời đúng hết trong bài kiểm tra,tại sao lại ko đươc điểm tối đa?
4.Có dãy số: 4, 6, 8 ... Hỏi sau số 8 sẽ là số mấy ? Giải thích
5.Lấy thước gỗ và thước nhựa đánh vào tay thì cái nào đau hơn ?

chúc bạn mau mắn:mrgreen:

Facebook