What's new

Các câu hỏi trắc nghiệm IQ rất khó - rất vui

:hoanho::hoanho: từng trải có khác nhỉ hehe.
Trời ơi, Sóc Óc.............:chui:
Em chưa Sóc óc anh tí nào đâu.............
Em bảo anh Nhật Anh trả lời cho, câu này để cho anh ấy Sóc Óc cho sướng
ổng bị bệnh sợ tốc độ cao hả mt

Đình chiến 1

Mong anh đừng sóc óc em:please::please::please:

Đừng chém nữa... quá đủ rồi ơi anh ơi...........:cry:
Hai anh chị này thiệt là.....:botay:
Thế em trả lời câu này có đúng ko chị gió?
Thích sóc óc chứ gì: Một người nam giới bị mắc bệnh kinh niên, đi khắp nơi để chữa bệnh, cuối cùng đã được một bệnh viên chữa khỏi hoàn toàn. Nhưng ngồi trên tàu hỏa trở về quê, đột nhiên anh ta kêu khóc thảm thiết, sau khi điên cuồng làm bị thương mấy hành khách, liền đâm vỡ cửa sổ, nhảy ra ngoài. Kết quả bị cuốn vào bánh xe
tàu, nát bét. Tại sao
"Anh ta " khóc thảm thiết vì một vật gì đó rất quan trọng đối với anh ta (VD như hành lí) đã
sau khi điên cuồng làm bị thương mấy hành khách, liền đâm vỡ cửa sổ, nhảy ra ngoài. Kết quả bị cuốn vào bánh xe
tàu, nát bét.
Còn câu thức ăn cho heo khác gì so với chức ănng cho ợn, em trả lời là: Heo ưn thức ăn của miền Nam, còn lợn ăn thức ăn của miền Bắc, hi hi

(^_^)

Member
Ơ thế Gió là chị gió, mình cứ tưởng anh gió
Nguyễn Trần Nhật Anh em tưởng là con gái, hoho, lộn hết cả :botay:

(^_^)

Member
Trên con đường bạn đang đi thì đến một ngã ba, ở đó có hai con đường để đi tiếp, một đường đi tới thì sẽ được sống và một đường đi tới bạn sẽ bị chết. Nhưng ở ngã ba đó thì luôn có hai anh chàng, một thì luôn nói dối còn một thì luôn nói thật. Vậy bằng cách nào đó mà các bạn có thể hỏi hai anh chàng này và để biết chắc 100% là con đường mình đi sẽ là con đường sống. Mà phải chắc chắn đó nhe! Chứ đi bậy là chết đó.
Hok ai trả lời câu nì ạ :dance:

00792

Moderator
Nhật Anh là con trai:divien:. Còn nếu như thuộc loại... lai lai thì thật hết hiểu & trả lời câu đố luôn roài.
Câu mới đê: Con chuộc nào có 2 chân?
Con vịt nào có 2 chân?

Hi hi, em khẳng định: Nguyễn Trần Nhật Anh là nữ ( ấy ấy, đừng đánh em) vì...vì...chẳng có gì để khẳng định Nhật Anh là nam cả, híhí. Trong 4rum không cho mọi người biết giới tính của nhau,nên không có giấy chứng nhận Nhật Anh là nam ^^. Mặc dù hôm trước Nhật Anh nhà ta khẳng định "mình là boy", nhưng em chẳng tin đâu, vì chẳng có cơ sở để mà tin :mrgreen:
Nhìn vào avar, dễ thấy :NTNA là nữ, hoho --> đpcm
Đáp án con đường: chẳng dại gì phải mạo hiểm cả, đề bài chẳng bắt buộc là phải đi qua 1 trong 2 con đường ấy, vậy nên để sống sót, cánh cụt đề nghị người đi đường quay trở lại con đường mà a ta vừa đi, hihi ^^
@ Nhật Anh: lâu lâu ko thấy anh vào 4rum nên em học tập chị mt trêu anh tí ^^

(^_^)

Member
Hic, cánh cụt tuy có cánh nhưng cụt seo muh bay được, câu này dễ lém, ai khôn lỏi đoán được ngay, hihi:hoanho:

00792

Moderator
Hì, anh Nhật Anh là nam nhỉ? Vì chị đã gặp ở ngoài 1l rùi. Còn nếu cánh cụt nói vậy, chắc cũng chẳng ai khẳng định cánh cụt là... con trai:hihi:. Chúng ta chả cần để giới tính lên làm gì? Mấy diễn đàn khác cũng có đâu?
Câu đố mới: Đố mọi ng nhảy đc bài The Duck Dance, quay clip lại & phóng lên đây cho anh em chấm điểm:dance:.

Còn nếu cánh cụt nói vậy, chắc cũng chẳng ai khẳng định cánh cụt là... con trai:hihi:.
Híhí, tất nhiên là em chẳng cần ai khẳng định hay công nhận em là con trai, vì em là con gái mà, híhí:dance:
Chúng ta chả cần để giới tính lên làm gì? Mấy diễn đàn khác cũng có đâu?
Vâng, hihi, nhưng mà chị và anh ptthao cũng đã giật mình khi bị nhận nhần giới tính ùi còn gì:mrgreen::
:mygod:Ôi tri ơi, tôi là con gái!
Nhân đây tôi đính chính tôi là "nam" :D
Thui, đùa vậy đủ rùi, ta kết thúc việc bàn luận về giới tính ở đây nha mọi người:nhannho:
Câu đố mới: Đố mọi ng nhảy đc bài The Duck Dance, quay clip lại & phóng lên đây cho anh em chấm điểm
A, cánh cụt nhảy bài này giỏi lắm, đảm bảo xem xong mọi người sẽ phải đi viện:divien: để...chỉnh lại miệng :lol:do khi xem, miệng đã phải làm việc hết công suất :dance:

P/S: vì cánh cụt ko bít bay nên sở trường của cánh cụt là nhảy^^, thành tích:
- 1 lần nhảy làm gãy thang giường ( không hỉu sao nó lại gãy được nhỉ :twisted:)
- 2 lần nhảy vào thùng rác ( 1 lần ở trường và 1 lần trong công viên )
- 3 lần nhảy trượt từ trên hành lang xuống bị trẹo chân ( trong đó có một lần phải bó bột :sad: )

@canhcut:canhcut thì chỉ nhảy đc điệu của chim cánh cụt thôi:))
@00792:em nhảy điệu này giỏi lắm=)), nhưng ứ có máy quay:whistle:

NMT

Member
hì hì, cho mình tham gia với. có câu hỏi nho nhỏ nè.
Đọc kĩ câu sau: "Đang đêm đứa nào phá đó, coi chừng đá cho 1 đá bi giờ". Có bao nhiêu "đ" trong đó?:dance:

hì hì, cho mình tham gia với. có câu hỏi nho nhỏ nè.
Đọc kĩ câu sau: "Đang đêm đứa nào phá đó, coi chừng đá cho 1 đá bi giờ". Có bao nhiêu "đ" trong đó?:dance:
6 chữ :up:
Câu tiếp theo: Mumble trong đoạn video sau đã dậm chân mấy lần ( nhìn kĩ vào :mrgreen:
http://www.youtube.com/watch?v=pWENqtVMygI
@Lan Anh: tiếc quá, khi nào có máy, chị nhảy bài đó rùi gửi cho em naz :up::cuta::dance:

Facebook