What's new

Cho em hỏi học thi online ở hocmai.vn có tốt không ạ?

haminhtuhmt

Có ai học luyện thi online tại hocmai.vn chưa? Em đang có ý định học ôn Toán, Văn Anh tại hocmai nhưng mà không biết chất lượng thế nào? Em vẫn hơi phân vân không biết có tốt bằng học trực tiếp không? Ai biết thì tư vấn cho em với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ :)

Last edited:
"tưu vấn" thì không biết nhưng "tư vấn" thì không dám!
Bạn đăng ký học đi nhưng hãy làm các bài kiểm tra, tìm tài liệu thảo luận diễn đàn trước, sau nếu thấy hợp thì chính thức tham gia vẫn chưa muộn!
Trân trọng!

haminhtuhmt

"tưu vấn" thì không biết nhưng "tư vấn" thì không dám!
Bạn đăng ký học đi nhưng hãy làm các bài kiểm tra, tìm tài liệu thảo luận diễn đàn trước, sau nếu thấy hợp thì chính thức tham gia vẫn chưa muộn!
Trân trọng!
Mình muốn tìm hiểu để còn quyết định thật nhanh vì dù sao thời gian ôn cũng chẳng còn là bao, mọi người ai có thông tin gì về các khóa học của hocmai.vn thì chia sẻ cho mình với nhé. Càng nhanh càng tốt. Mình cảm ơn nhiều nhiều :D

Bạn dễ thương quá! Biết lo xa nữa, áp dụng "mưa dẩm thấm lâu" này đúng là có lí thật. Mọi người cho ý kiến vậy thôi chứ quyết định là do bạn. Đứng ở ngoài rào sao biết trong nhà có gì? Thôi đăng ký học luôn.
Thương hiệu hocmai đã được khẳng định trong nhiều năm qua rồi, không có kiểu làm ăn chụp giật đâu.
Trân trọng!

maihuongyb

Member
mình học thử hóa ở đấy thấy khá tốt.chỉ có điều là thắc mắc gì thì không hỏi được thôi.bạn cứ học thử 1 buổi đi.mỗi khóa học đều có bài cho học thử mà.

Ít nhiều cũng học được cái gì đó, vì hocmai.vn khi hoc phải có cái hay thì mỗi ngày mới càng phát triển vậy chứ. Mình nghĩ thía :)

Facebook