What's new

Chúc mừng ngày 20/10

Nhân dịp ngày phụ nữ Việt Nam chẳng biết phải chúc như thế nào mới làm vừa lòng được 1/2 thê sgiới của forum.
Chúc các chị,bạn,em gái mọi điều may mắn, luôn vui vẻ và học tập được nhiều khi tham gia diễn đàn.

Vui vui một chút thôi, không có ý trêu các girls đâu nhé:

Con gái kiểu Internet: Rất khó truy cập, nhưng khi truy cập rồi thì khó mà Logout.

Con gái kiểu Server: Thường rất bận, nhất là những khi cần.

Con gái kiểu Windows: Chẳng biết làm gì cho ra hồn nhưng nam giới không thể sống thiếu họ.

Con gái kiểu Screensave: Chỉ nên trò chuyện trong giây lát.

Con gái kiểu RAM: Chỉ cần bạn rời khỏi họ là họ quên bạn ngay.

Con gái kiểu ổ cứng: Nhớ rất dai nhưng khi hỏng thì khó mà cứu.

Con gái kiểu user: Động đến cái gì là hỏng cái đó.

Con gái kiểu CD-ROM: Quảng cáo tốc độ 52x nhưng thực chất chỉ chạy được ở tốc độ 24x.

Không biết sau khi gia nhập WTO Việt Nam có còn ngày 20/10 không? Vậy chị em nên nhân cơ hội mà vui chơi thỏa thích đi, biết đâu là lần cuối cùng. :o

Em cũng thấy buồn cười, sao lại thêm ngày lễ như thế này nhỉ? Có cần thiết hay ko?
Lần được chúc đầu tiên là cách đây 7 năm, lúc đó chắc cũng ít người quan tâm ngày này là ngày giè, bây giờ lại thấy phổ biến.
Coi như là dịp cho các bạn sinh viên bán hoa cải thiện thu nhập. :mrgreen:

nhân ngày 20.10 năm nay. chúc các phái nữ của chúng ta ngày càng xinh đẹp, tài giỏi, đảm việc nước chăm việc nhà hí hí ^^.nhận được nhiều hoa và quà !

Chúc chị em hạnh phúc, đạt được nhiều thành công, Chúc cho các bà, các chị, các em gái miền Trung sớm trở lại với cuộc sống bình yên trước đây
và cả mình nữa, cũng hạnh phúc, vui vẻ.:hoanho:và cố gắng vượt qua những ngày mưa tối trời tối đất này:cry:

00792

Moderator
Đùa tí cho vui

Cái này chỉ là nói vui thoy nhé là tớ coi con trai như... thằng bờm ấy, và sau thằng bờm là cứng như củi ấy:dance:. Con trai ngành Y tớ cứ đơ đơ, lắm đứa đẹp trai nhưng thành tưng tưng, nhất là sau khi phát hiện ra định lý hay câu trả lời cho vẫn đề nào đấy...
Hỳ, dù sao, con gái cũng cám ơn con trai rất nhiều. Chúc con trai luôn luôn khỏe mạnh, thông minh và thành công!