What's new

Chúc mừng SN SHVN

Nếu mình nhớ không nhầm thì sắp đến SN của SHVN rồi nhỉ? Chắc anh, chị, em bận túi bụi nên quên rồi. Mọi năm lên kế hoạch offline nhậu nhẹt, năm nay không thấy gì hết. Chúc tất cả anh, chị, em và các bạn trong diễn đàn vui vẻ, sức khoẻ găt hái nhiều thắng lợi trong công tác, học tập, nghiên cứu.Thân

Nếu mình nhớ không nhầm thì sắp đến SN của SHVN rồi nhỉ? Chắc anh, chị, em bận túi bụi nên quên rồi. Mọi năm lên kế hoạch offline nhậu nhẹt, năm nay không thấy gì hết. Chúc tất cả anh, chị, em và các bạn trong diễn đàn vui vẻ, sức khoẻ găt hái nhiều thắng lợi trong công tác, học tập, nghiên cứu.Thân
Chính xác là sinh nhật hôm nào :mrgreen: để mua bánh ăn mừng:oops::oops:

huyền my

Member
:mrgreen:Hihi, mấy hôm trước đã gặp chị Lan, chị Loan, Giang( anh Thản và anh Khánh thì bận ko đi đựoc) và mấy đứa đã tụ tập ăn uống đập phá, tình hình là tháng sau nhiều khả năng sẽ chiến tiếp, tiện thể có khi ăn sinh nhật 4rum luôn.
Cũng sắp 1 tròn 1 năm em tham gia 4rum rồi :dance:, 1 năm qua thật sự nó đã giúp cho em rất nhiều trong học tập đặc biệt là môn Sinh cũng như có thêm được rất nhiều người bạn tốt, cảm ơn các admin đã tạo ra SHVN để mọi người có thể giao lưu học hỏi. Mong rằng SHVN sẽ tiếp tục phát triển hùng hậu và là trang web đứng đầu VN( hiện tại) về Sinh học và tương lai sẽ vươn ra thế giới :yeah:
Các anh admin tính offline thế nào chứ em thấy 4rum mình ít off quá( thật ra là chưa thấy bao h:cry:)

:cheers:HAPPY BIRTHDAY SHVN:cheers:

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Thế hệ trẻ tổ chức off đi, thác loạn đi rồi up ảnh lên đây cho bà con xem với. Già rồi vợ quản không đi off được huhu

Thế hệ trẻ tổ chức off đi, thác loạn đi rồi up ảnh lên đây cho bà con xem với. Già rồi vợ quản không đi off được huhu
Chú Hưng tính thế thôi :oops: Chắc cả tháng nay tích đồ ăn đầy nhà rồi:oops:
Nhân dịp sinh nhật diễn đàn, mai cháu sẽ tặng chú một món ăn mà chú cực khoái:mrgreen::mrgreen::mrgreen:. Đọc xong là phải (y) nhá chú

Dương Văn Cường

Administrator
Ô thế lại sắp SN à :o

SHVN dặt dẹo mãi mà sống dai gớm nhở. Từ năm nay trở đi cứ đến ngày này nếu SHVN chưa ngỏm củ tỏi thì gọi là ngày Thượng thọ nhá.

Gió thích liên hoan bằng ô mai :oops::oops::oops:
Lùng khắp Sài thành cả sáng nay mà không kiếm được ô mai ngon bằng ô mai Hà thành

Thương hiệu có khác, phải ra Hà Nội để ăn ô mai:mrgreen::mrgreen: