What's new

Danh sách tham dự offline 2008

ôi năm nay off nữa đi các anh các chị, đừng mắng em ham chơi nhé, chơi nốt mấy ngày để lao vào cuộc chiến chính thức ( nhưng hiện vẫn làm việc phình phường mà, mệt nhoài nữa đó.........:sexy:) Gặp vui thế còn gì,,:cool:
à lạc đề một tẹo, mai rằm rùi, hichic, nhà em, các cô các chú bố mẹ thấy cứ tất bật làm rằm, gói bánh, kẹo, chè sôi, cứ như tết ý, sướng thiệt............:mrgreen: ước gì mình bé mãi, bé mãi mãi.....được ăn nhiều chơi lắm:mrgreen::grin:
mọi người chuẩn bị đến đâu rồi, có gì không, ai muốn ăn thì em sẵn sàng biếu tặng nhưng có điều đường vận chuyển hơi khó,......:mrgreen:

Vừa đi ra HN rồi mà. Chưa chán hả Lan.
Thản ơi là Thản, mình ra HN có chưa đến 1 ngày, sáng đi khám, tranh thủ trưa bọn mình hẹn nhau ở cổng trường Y rồi đi lòng vòng trường chưa cả hết, thế là ra gặp thằng Nam ( Nha sĩ răng đen), và đi siêu thị nhìn, ngắm, mỗi đứa 1 que kem Merino
The end.
Thế mà bạn bảo chán à, mình nhà quê ra Thủ đô mới có thế thôi mà có gì là nhiều à. bạn ở đó thì lại chả chán:cry:

Uh. Anh là khi nào đợi bác Tuấn Anh ra, bọn mình đi offline 1 chuyến để khởi động năm học mới nhỉ.
Nhưng mà năm nay khai giảng sớm quá. Bọn mình sắp tập trung rồi.

biokk

Member
:hoanho:Hay quá ta, cho tớ góp vui mới. Nhà tớ ở Hà Nội nên lúc nào cũng ok:mrgreen: Khi nào chúng ta offline nhỉ?:???:15 tháng 9 này nhé:) có ai bận gì không? Quyết định thế nhé.

mọi người cứ lên lịch đi nhé, tớ nhiệt tình cái khoản nè lắm, khi nào chính thức đóng sổ, chủ tịch kí xoẹt một cái thì alo cho tớ, tớ thực thi liền liền. yên tâm, tớ thích đi chơi lắm, mà có khi tớ thấy nhanh chân trước khai giảng thì hay hơn các bạn ạ, lớp 12 rồi:mrgreen:

biokk

Member
Chủ nhật à, mà lại còn trước khai giảng năm học mới?:hum:
Tớ đã đi học được 3 buổi rồi:mrgreen: Nói vậy thôi chứ tớ thì lúc nào cũng ok.
Hay là tớ đưa ra hai phương án cho các bạn lựa chọn nhé:
Một là 31/8
Hai là 14/9 (Tết trung thu đấy)
Các bạn cứ bỏ phiếu bình chọn đi nhé!
Tớ nghĩ mọi người nên cho số điện thoại để liên lạc cho dễ hơn nhé.
Danh sách đây nè:
1. Khiếu Phương Lan
2. Lê Văn Thản
3. Lê Sỹ Tùng
4. Nguyễn Tuấn Anh
5. Biokk ( Trần Ngọc Lan Hương) SĐT:01238923404
6...........
Ai đăng ký tiếp thì ghi tên nha:)

Dương Văn Cường

Administrator
Hồi tháng 5 ngồi với anh Lương và Minh ở đường Láng, thế có được tính là offline SHVN không nhỉ :oops:
15/9 bác Lương còn ở HN không? Chủ trì đê :cheers:

thiệt nhé, số của tớ là 0984470813. khi nào chủ tịch kí duyệt thì alo cho tớ nhé, nhiệt tình tứ chi luôn, sướng quá, lại được đi chơi rồi:grin::grin::grin::grin::cuchuoi::cuchuoi::cuchuoi::cuchuoi:

biokk

Member
Anh Lương vào Huế à? Chán nhỉ. Mà bác Minh dạo này em không thấy bác ấy online, Thế thì liên lạc làm sao nhỉ?

30/8 o Hue roi. De nghi Minh chu tri cho cac em di.

Nếu Bác sĩ Lương không ở lại lâu được thì kế hoạch xúc tiến mạnh hơn chút vậy. mọi người thấy sao. hay là tuần sau đi, đi vào cuối tuần là ngon nhất. tại mình muốn có người lớn tuổi chủ trì cho an tâm hơn, mà sao chỉ thấy mấy đứa bọn mình nhỉ, các anh chị khác đâu nhỉ, họ bận quá à:hum:

biokk

Member
ok!:hoanho: Hưởng ứng nhiệt tình đi anh em ơi:cuchuoi:
:cuchuoi::cuchuoi:cuối tuần sau (24/9) chúng ta offline:buonchuyen: :cheers:
Anh Lương ơi chủ trì đi. Mà bác Cường, Minh, Lương đánh lẻ hồi tháng 5 là không được đâu đấy. Lấn này đề nghị các bác phải có mặt để chúng em còn phạt chứ:mrgreen:

Facebook