What's new

Gào thét!!!

Pretender

Member
Xin phép mọi người cho em xả stress tý! :ah::ah::ah::ah:

3 ngày nay ngủ tổng cộng được có 9 tiếng. Thật chưa bao giờ... ghét Biology thế này!:cry::cry::cry::cry:
Lắm khi đủ mọi thứ bực mình nó rơi bộp xuống cùng 1 lúc nhỉ??? Lọ mọ đến lab thì được tống cho 15 trang Nature Review vừa ra vào mặt "mày đọc xem, tao thấy lằng nhằng phức tạp quá tao cũng chưa đọc, mày đọc chắc nhanh hơn, xem có dùng được luôn không, mà cố gắng mai nộp nốt bài đi để cuối tuần tao đọc":banbo::banbo::banbo:
Thế mà cũng bịa đặt được bốn chục trang rồi đấy, giờ còn khoảng 12 tiếng nữa để viết.. khoảng 10 trang nữa của... phần quan trọng nhất, hic hic hic... Xin chậm thêm có 24h thôi mà cũng không xong!!!

Trời thì lạnh, một năm 12 tháng thì tuyết rơi 6 tháng, còn gì là người... Ong cả thủ rồi, có ai viết bài hộ mình thì em lấy thân báo đáp luôn :twisted::twisted:

Dương Văn Cường

Administrator
Pretender said:
có ai viết bài hộ mình thì em lấy thân báo đáp luôn
Tiếc là anh ở hơi xa :oops:

Cố lên em, ai chả phải qua cái đận này. Cứ nghĩ sắp được về nhà lấy chồng rồi thế là lại khỏe ra ngay :cuta:

00792

Moderator
Mình từng bị lừa dối. m ghét tất cả. bây h m trở nên im lặng, khiến họ phát bực lên vì sợ. Họ sợ m im lặng nhưng họ vẫn làm phiền, vẫn lừa gạt, 1 con ng giả dối! Tối nay m k thể ngủ dc. Tất cả chỉ là im lặng. Làm sao đủ sức tin những ng khác khi đã mất niềm tin??? Mình rối mù như 1 con quay...:(( Tự hỏi sao mình ngốc nghếch đến thế! Mình bị mất phương hướng? Mình phải làm gì? Mình không sợ cô đơn hay vì quá sợ mà không nhận ra?? Chẳng ai hiểu mình nhưng đến chính mình cũng k hiểu mình nữa mà.... Muốn kiếm chỗ nào hét lên quá! Mất công ng ta tưởng...

Mr Zek

Member
ggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg:twisted::twisted::twisted::twisted::twisted::twisted:
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:ah::ah::ah::ah:
Em xả với, 1 năm thi 4 lần, lần nào cũng như thi tốt nghiệp, kiểm tra 15', 1 tiết, miệng liên miên, đề thì khó, hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, điểm thì phải trên 6 (ko thì bị đánh vào hạnh kiểm):tutu::tutu:. Học thì như ở trên mây, đầu óc lúc nào cũng rối mù, đêm đêm ko sao ngủ đc:akay::akay:. Mới chuyển cấp, đi hok ở nơi xa tít tắp, Chẳng bít rồi sẽ đi về đâu. Buồn wa...a....a.....á:cry::cry::cry::cry::cry:

Ho Huu Tho

Member
Xin phép mọi người cho em xả stress tý! :ah::ah::ah::ah:

3 ngày nay ngủ tổng cộng được có 9 tiếng. Thật chưa bao giờ... ghét Biology thế này!:cry::cry::cry::cry:
Lắm khi đủ mọi thứ bực mình nó rơi bộp xuống cùng 1 lúc nhỉ??? Lọ mọ đến lab thì được tống cho 15 trang Nature Review vừa ra vào mặt "mày đọc xem, tao thấy lằng nhằng phức tạp quá tao cũng chưa đọc, mày đọc chắc nhanh hơn, xem có dùng được luôn không, mà cố gắng mai nộp nốt bài đi để cuối tuần tao đọc":banbo::banbo::banbo:
Thế mà cũng bịa đặt được bốn chục trang rồi đấy, giờ còn khoảng 12 tiếng nữa để viết.. khoảng 10 trang nữa của... phần quan trọng nhất, hic hic hic... Xin chậm thêm có 24h thôi mà cũng không xong!!!
Nghe sợ quá nhỉ, không biết rồi đây mình có qua được cái cửa ải như thế này không. Nhưng mà nếu qua được cái cửa ải này rồi thì chắc hok biết sợ là gì luôn. Ngưỡng mộ!

Troy ời thật là siu nhân. e học chuyên có lần cày đêm, 1 ngày chợp mắt coá 2 tiếng đã za~ man lắm rồi. đây 3 ngày mà...... thế này chắc kiệt sức quá. học hành mà muốn nổ đầu thế thì kung~ nản thật:sexy::sexy::sexy::sexy:

Pretender

Member
Ơ ngại quá, làm mọi người thương :mrgreen: Thực ra làm việc liên tục được lâu hay ngủ ít chắc là do gene (vụ này có anh chị nào định chuyên sâu nghiên cứu không nhỉ?) Nhà mình có truyền thống khi có việc là làm điên cuồng xong rồi ngủ bù. Vụ vừa rồi rút kinh nghiệm vì cứ ỷ y chắc mình làm nhanh thôi, thế là suốt 1 tuần đầu ngồi chơi xơi nước, sáng đi mua sắm chiều xem hoạt hình tối tụ tập đánh bài nên khi đến hạn mới cong lên thế ạ. Giờ mình rút kinh nghiệm, deadline tới này mình chỉ chơi bời nửa tuần thôi, bây giờ bắt đầu làm việc đây ạ :mrgreen:

bluestar93

Member
Mình từng bị lừa dối. m ghét tất cả. bây h m trở nên im lặng, khiến họ phát bực lên vì sợ. Họ sợ m im lặng nhưng họ vẫn làm phiền, vẫn lừa gạt, 1 con ng giả dối! Tối nay m k thể ngủ dc. Tất cả chỉ là im lặng. Làm sao đủ sức tin những ng khác khi đã mất niềm tin??? Mình rối mù như 1 con quay...:(( Tự hỏi sao mình ngốc nghếch đến thế! Mình bị mất phương hướng? Mình phải làm gì? Mình không sợ cô đơn hay vì quá sợ mà không nhận ra?? Chẳng ai hiểu mình nhưng đến chính mình cũng k hiểu mình nữa mà.... Muốn kiếm chỗ nào hét lên quá! Mất công ng ta tưởng...
sao giong tui thế. nhung tui dừng lại kip thời vì tui nghĩ ai cũng có khuyết diem,vì the ai cũng sẽ làm mình bi ton thuong. còn ng` nao` dối lừa mình thì cứ nghi~ họ sẽ bị báo ứng đi.hãy yêu đời lên.nếu cần ai tâm sự thì hãy chat với tui, tui không có khủng bố như bin-la-den đâu, mà tui sẽ sẵn sàng giúp đỡ:welcome:

00792

Moderator
No name! Only share!

Mình buồn. Thật sự bây h mình bỏ hết những ng bạn m từng thân. M k thể tưởng tượng họ lại có thể keo kiệt như vậy đc, vừa keo vừa ích kỷ, cũng không ngờ họ lại tráo trở về những gì mình làm cho họ. Bây giờ không có gì có nghĩa nữa, dẹp, dẹp hết, dẹp hết, không có bạn bè gì nữa. :cry::hum: . Lũ bạn ở lớp cũng y như nó. Chúng nó chẳng hiểu được giá trị của cuộc sống này. Nỡ nào lại bảo:" Liệu con Thúy đó có làm như vậy nếu nó không bị ung thư xương?".
Nghe có chấp nhận được khi gọi người lớn tuổi hơn mình [ dù ở đây chỉ là 1] là nó? Có chấp nhận được gọi người đã khuất là nó? Liệu đủ can đảm để sống = 1 góc của người ta không? Liệu trước giờ có chắc m sống tốt không? Hay chỉ lúc bệnh nặng sắp chết mới biết quý mạng sống và yêu thương người khác? Công dân trẻ của tp Bác mà vậy sao? Thật quá thất vọng:bimat:
Chỉ mấy hôm trước V nói m ích kỷ, chẳng làm gì được cho mọi người mà đòi mọi người đến với mình. V có biết đâu khi mẹ V đau khổ vì đứa con bất hiếu như V, m là ng đã đến, an ủi, chăm sóc mẹ rồi cả khi V bị xa lánh, nó cũng tìm đến mình. Nhiều chuyện xảy ra, I là lúc V bước vào cấp 3 - cùng trường với m. Mình muốn gào thét vào mặt V rằng:" m có câm đi không?" nhưng kìm lại được. Thất vọng quá

Facebook