What's new

Giúp về IDM (internet download manager)

Tuevu94

Member
Các kiểu crack trên mạng mình thử hết rồi mà k đk.
Không biết có làm sai chỗ nào k nữa, bạn nào chỉ chi tiết mình cách crack vs, mình dùng win 7

Tuevu94

Member
Chỉnh file host mình cũng thử rồi, mở bằng notepad, rồi thêm vào mấy dòng (giống như hack phone) nhưng khi lưu thì không lưu đk.
Có cách nào đơn giản, không cần cài lại win không các bác?

orion8x

Member
Kg cần. Trước hết gỡ cái cũ...
> cài file idman512f.exe a gửi
> sau khi cài xong, kiểm tra taskbar coi có IDM kg, nếu có thì chuột phài=>exit
> Vào crack > copy file IDMan.exe vào thưa mục vừa cài IDM, chọn replace.
> vào lại thư mục crack, chạy file registry.reg => OK.
ngon lành rồi đó

Tuevu94

Member
Em dùng trình duyệt firefox Night bản thử nghiệm, dùng rất thích nên không muốn đổi. IDM bản 5 chấm đó có dùn đk không anh? Hiện tại IDM có bản 6.07 nghe nhiều ng nói nó dùng đc hầu hết mọi loại trình duyệt, anh giúp em!

Tuevu94

Member
dùng hết hạn rồi nên bây giờ gỡ, cài lại thì nó cũng hiện lên dòng bắt mình nhập code. rồi thoát ra cũng không thấy IDM ở góc phải màn hình mà tắt nữa, nhấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete cũng không thấy :(

orion8x

Member
Ua gi kì dzậy, a mới cài xong đc mà. Kg có thì khỏi tắt.
Em coppy crack chua, chay registry chua!?

thaibeouu

Member
Chỉnh file host mình cũng thử rồi, mở bằng notepad, rồi thêm vào mấy dòng (giống như hack phone) nhưng khi lưu thì không lưu đk.
Có cách nào đơn giản, không cần cài lại win không các bác?
Ko lưu đc là do bạn chưa bỏ phần read-only trong phần properties của file hosts ý. làm lại thử xem.
@gà mái: chỉ khi nào vạn bất đắc dĩ mới phải cài lại win thôi bà cô ạ :cry: chứ còn mấy trường hợp kiểu này lên mạng đọc tí là ra hết mà :))

gà thấy cách đấy là nhanh nhất:))
tại lần trc gà cũng bị block hoài:dapchet:
mềnh thì đã ngu máy tính rồi:tutu:
tức quá kêu papa cài xừ nó máy:divien:

Tuevu94

Member
Cám ơn mọi ng, sau 1 buổi chiều rảnh, mình đã cài lại win, lên mạng search 1 lúc, cài đc bản 6.07 luôn :)

Facebook