What's new

Góp ý với chị tuyetlien.

Mời xem các đường dẫn sau:

Tổ gd môi trường, giới tính, sưc khỏe
Tổ vật nuôi, cây trồng
Tổ công nghệ di truyền vi sinh

Chị tuyetlien ơi! Các bài của chị hình như hơi làm rối diễn đàn đó!
Nếu muốn phân biệt các bài viết của nhóm chị với các bài viết của các thành viên khác glass nghĩ nên dùng chữ kí

Vd: Đây là bài viết của thành viên tuyetline thuộc tổ môi trường, nhóm...

Còn nếu tạo các topic riêng lẻ ở các phần khác nhau của diễn đàn thì vừa cô lập, vừa làm cho các diễn dàn bị rối, chưa kễ các topic chị lập (vốn có phạn vi vô cùng lớn) sẽ nhặng lên vì rất nhiều vấn đề mà TỔ cần giải quyết!

Mong chị suy nghĩ ^^

Cao Xuân Hiếu

Administrator
CLB giờ đã là 1 phần của SHVN. Những hoạt động như vậy ko hề vi phạm Quy định SHVN nếu nó ko được post ra ngoài box CLB.

PS. Tuyết liên là con trai. Đầu tiên tôi cũng nhầm. Chắc là do bạn đó ko chịu update thông tin cá nhân.

chị tuyetlien ơi!! các bài của chị hình như hơi làm rối diễn đàn đó!
nếu muốn phân biệt các bài viết của nhóm chị với các bài viết của các thành viên khác glass nghĩ nên dùng chữ kí

vd: đây là bài viết của thành viên tuyetline thuộc tổ môi trường, nhóm...

còn nếu tạo các topic riêng lẻ ở các phần khác nhau của diễn đàn thì vừa cô lập, vừa làm cho các diễn dàn bị rối, chưa kễ các topic chị lập (vốn có phạn vi vô cùng lớn) sẽ nhặng lên vì rất nhiều vấn đề mà TỔ cần giải quyết!
mong chị suy nghĩ ^^
?Chào glass có lẽ bạn chưa hiểu về hoạt động của clb chúng tôi , được sự đồng ý cúa shvn chúng tôi được sinh hoạt ở trên diễn đàn cũng ko có gì khác các thành viên khác cả, hãy coi chúng tôi như những thành viên khác.
Chỉ khác một điều là chúng tôi hoạt động có tổ chức ,mọi thành viên trong clb đều phải kê khai đầy đủ thông tin cá nhân và sẽ chấp hành nội quy của diễn đàn, mọi trao đổi thảo luận của chúng tôi ?cần có mọi người ?tham gia
...Chúng tôi sắp tới sẽ ra mắt và khi đó mới chính thức cho thành viên đăng ký ,còn bây h chỉ là cái khung thôi. ?Hi vọng bạn hiểu ra và chúng ta sẽ cùng xây dựng shvn phát triển mạnh,cám ơn !

?Còn về tên tôi có lẽ mọi người ko để ý cái hình ảnh "gương" ,"lược" ở phần giới tính nhỉ ?:lol: ?:lol:
Mà mọi người có ai biết Hoa tuyết liên ko nhỉ ???